Help Lợi Nhuận 10%/day Của Sàn Yobit.net. Nhanh Tay x2 Tài khoản

Status
Not open for further replies.
đã nhận lãi ngày đầu và quy ra usd luôn, lỡ LIZA nó sập ML thì mua giá rẽ

đã nhận lãi ngày đầu và quy ra usd luôn, lỡ LIZA nó sập ML thì mua giá rẽ
Phỉ phui cái mồm. Mong nó duy trì mãi mãi cho dân giàu nước mạnh :p
Mà cũng chưa biết vài tháng nữa nhà nhà đầu tư coin ra ty tỷ từ lãi thì ai mua coin cho nó, nó giải quyết ntn nhỉ :confused:

proof hôm nay có ko b

Ae cứ chiến mạnh Liza nhé. Đơn giản vì Coin liza là của sàn yobit. Nó có.nói kế hoạch đầu tư rõ ràng là 2-3 năm. Thông tin minh bạch về chiến lược hơn những coin rác khác. Kèm theo đó sàn yobit cũng có uy tín từ trước đến nay. Giờ nó ra coin mới chắc chắn để lấy uy tín đẻ ra uy tín hơn mục đích chính là thu hút cộng đồng nhiều hơn. Nếu đoán đầu đc ý đồ của nó thì ae cứ chiến mạnh. ĐỢT vừa rồi nó bỏ ra hàng triệu đô để tặng coin liza cho ai ôm btc lại sàn nó, ko lẽ nó ăn ae mình vài đồng lẽ này để rồi phải mất uy tín của sàn đã tồn tại bao năm nay sao.

Mỗi ngày mình vẫn rút lãi trên 1000$ đều đều nhé. lãi mỗi ngày là 140 coin liza
Đại gia là đây chứ đâu, tháng 300 củ = 1 con xe vi vu roài

giá rớt wa, âm hơn 10%, bán ra coi như hết ăn lãi bữa nay :confused:

e vào mục đầu tư thấy có nhiều coin mà , sàn này cho gửi coin lãi hay nhỉ

Các bác phải hiểu là coin nó tự đẻ ra. Nó trả cho bác 10% là 10% lượng coin, nên càng về lâu dài thì sẽ lạm phát số coin càng ngày càng lớn. Hiện tại còn mới thì mấy bác vào trước ăn lãi, rồi bán lại coin cho mấy người vào sau invest. Một thời gian ngắn nữa thôi, lượng người invest không còn nữa, mà những người đầu tư cũ thì cứ nhận 10% coin 1 ngày thì sẽ lạm phát như zimbabwe ấy. Nó mà để lãi tầm 1 -2 % 1 ngày thì sẽ là dự án ngon chạy lâu dài, nhưng để kiểu này thì tầm 1 tháng thôi chắc lạm phát sấp mặt rồi

Các bác phải hiểu là coin nó tự đẻ ra. Nó trả cho bác 10% là 10% lượng coin, nên càng về lâu dài thì sẽ lạm phát số coin càng ngày càng lớn. Hiện tại còn mới thì mấy bác vào trước ăn lãi, rồi bán lại coin cho mấy người vào sau invest. Một thời gian ngắn nữa thôi, lượng người invest không còn nữa, mà những người đầu tư cũ thì cứ nhận 10% coin 1 ngày thì sẽ lạm phát như zimbabwe ấy. Nó mà để lãi tầm 1 -2 % 1 ngày thì sẽ là dự án ngon chạy lâu dài, nhưng để kiểu này thì tầm 1 tháng thôi chắc lạm phát sấp mặt rồi
chỉ mong nó ngon nghẻ cho tháng kiếm ít vốn thôi. Chứ kéo dài là lạm phát coin mà

Đỏ sàn. bác thớt vào hỏi xem giá còn xuống ko để em bắt đáy cái

cũng đã dự đoán trước ngày hôm qua là giá nó sẽ giảm mạnh nên chưa dám vào lúc nó 10$ , volumn nó thấp quá nên e ko dám vào i như rằng rụt 40% , đc 10% thì tụt 40-50% :( hy vọng hold nó lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week