lỗi khi send tiền ở winpro

tuanchua

Newbie
Reactions
2
MR
0.006

mình send tiền thì cứ bị báo lỗi như vậy
mong các bạn giúp đỡ mình không biết đây là lỗi gì

Ví người nhận ko tồn tại.
Ví người nhận đang bị tạm khóa.
Gửi cho mình 31 WMZ xem đc ko :)).

Ví người nhận ko tồn tại.
Ví người nhận đang bị tạm khóa.
Gửi cho mình 31 WMZ xem đc ko :)).

hông đưa ví sao người ta send thử được!? :eek::eek::eek:

mình send tiền thì cứ bị báo lỗi như vậy
mong các bạn giúp đỡ mình không biết đây là lỗi gì

đây là ví của mềnh: Z505182220907 hãy thử send $2 xem ra sao!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mình thử send sang 1 acc khác không được,nó lúc nào yêu cầu mình việc này
Hello!
We inform you that PhotoID for your WMID 5172855xxxcannot be processed due to following reason:
- The picture lacks you face on it
You should create new PhotoID. The instructions can be found here: http://link.wmtransfer.com/50
Regards, WebMoney Team.

mình thử send sang 1 acc khác không được,nó lúc nào yêu cầu mình việc này
Hello!
We inform you that PhotoID for your WMID 5172855xxxcannot be processed due to following reason:
- The picture lacks you face on it
You should create new PhotoID. The instructions can be found here: http://link.wmtransfer.com/50
Regards, WebMoney Team.

nhớ cái này chỉ là thông báo: khi dùng app trên fone thôi mà :eek::eek::eek: (làm hay hông củng đâu có sao)

hãy thử send cho mềnh đê :D:D:D

thým @DoctorXuan vô nào :p:p:p

TK của thớt bị nó khóa tính năng gửi tiền rồi, nó bảo SCAN CMND upload lên cho nó, với lại chụp 1 tầm hình tay cầm CMND (rõ cả mặt) gửi cho nó, nó xác thực thông tin chủ tk đó mà.

TK của thớt bị nó khóa tính năng gửi tiền rồi, nó bảo SCAN CMND upload lên cho nó, với lại chụp 1 tầm hình tay cầm CMND (rõ cả mặt) gửi cho nó, nó xác thực thông tin chủ tk đó mà.
bạn nói đúng đó,nhưng mình chụp hoài nó bảo là chất lượng ảnh kém,giờ phải làm sao vậy bạn

bạn nói đúng đó,nhưng mình chụp hoài nó bảo là chất lượng ảnh kém,giờ phải làm sao vậy bạn
Kiếm đt xịn mà chụp.... @@. Hoặc ra tiệm ảnh nhờ người ta dùng máy ảnh chụp cho xịn luôn.

nó yêu cầu mình là tạo một photo mà,hay mình chụp song mình up lên được ko bạn
hình mình cầm CMND dơ lên, chụp rõ mặt mình và cái CMND đó, nó xem phải fake cmnd ko đó mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom