Lỗi khi chuyển tiền Paypal

shinpo

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Không biết là lỗi gì, mặc dù tài khoàn PP của mình tạo đã 1 năm, đã verify rồi, nhưng đây là lần đầu mình send tiền cho người khác

Cụ thể là mình send cho ông bạn 30$ theo dạng friend and family

nhưng khi send thì hệ thống cứ báo lỗi "we can't send your payment right now. If the problem continues please contacts custome supports"

Mình log out ra log in vào lại, xóa cookie, thậm chí đổi trình duyệt khác cũng ko gửi được.

Thử gửi qua tài khoản khác cũng gặp lỗi tương tự, nó bị từ hôm qua đến giờ vẫn chưa fix được.

Các bạn có gặp trường hợp này bao giờ chưa giúp mình với

peterzuma

Verified
Reactions
511
MR
0.000
Không biết là lỗi gì, mặc dù tài khoàn PP của mình tạo đã 1 năm, đã verify rồi, nhưng đây là lần đầu mình send tiền cho người khác

Cụ thể là mình send cho ông bạn 30$ theo dạng friend and family

nhưng khi send thì hệ thống cứ báo lỗi "we can't send your payment right now. If the problem continues please contacts custome supports"

Mình log out ra log in vào lại, xóa cookie, thậm chí đổi trình duyệt khác cũng ko gửi được.

Thử gửi qua tài khoản khác cũng gặp lỗi tương tự, nó bị từ hôm qua đến giờ vẫn chưa fix được.

Các bạn có gặp trường hợp này bao giờ chưa giúp mình với

PP bạn cậu là PP mới reg hay đã sử dụng......PP US hay VN !?X Xóa cookies chẳng sao sao....

Pp của mình đã tạo từ 2015 đến nay được gần 1 năm, nhưng mới hoạt động được 2,3 tháng nay
Đây cũng là lần đầu send tiền mà bị lỗi như thế. Bạn có biết cách khắc phục ko

Pp của mình đã tạo từ 2015 đến nay được gần 1 năm, nhưng mới hoạt động được 2,3 tháng nay
Đây cũng là lần đầu send tiền mà bị lỗi như thế. Bạn có biết cách khắc phục ko

Email PP coi sao, mình từng bị , email PP thì sau 72h send được. Không được thì send nhiều lần , chia nhỏ số $ ra. Do acc PP chưa đủ trust

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back