Lời kêu gọi toàn forum giết SCAM rinny +taditimem12

Status
Not open for further replies.
Ta có nói là taditimem ko scam gì đâu :m014: Nhưng ta nói có kẻ ko mình bạch luôn có tính clone nick đi cắn những người khác. Vậy cái câu chỉ là câu phán từ 1 cá nhân cố tình cắn chết đồng loại là đúng hay sai :m122:

Ko dám đường đường chính chính đứng ra nói chuyện thì câm cái miệng lại cho chủ thớt! Ta ghét mấy thằng ném đá giấu tay lắm. :m106: Muốn chửi lộn thì call phone ta ma chửi nè... Ta nghi ngờ mi là con *** kỳ trước pm yahoo nói chiện mất dậy với ta nữa đó... :m106:

Ta đang ở Huế, dẫn ta đến nhà Rinny đi.
Liên lạc thông tin ở More Info nhé.

ở huế thì tự đi mà coi chơ, ta qua lỡ nó chém rách mặt ta thì sao
Số 2/ Phùng Hưng :)) hồi trc thấy 1 bác có cung cấp rồi. không bjt rinny chuyển nhà chưa =))

Last edited by a moderator:
Không có cậu ấy thì liệu vấn đề có được giải quyết không? clone hay không cũng đâu có quá quan trọng, vấn đề là vạch mặt được kẻ scam, cái gì cũng nên nhìn nhận theo 2 phía chứ không nên chỉ đánh giá theo 1 chiều. thấy mấy bạn cứ chửi cậu ấy clone là sao vậy?

Ta có nói là taditimem ko scam gì đâu :m014: Nhưng ta nói có kẻ ko mình bạch luôn có tính clone nick đi cắn những người khác. Vậy cái câu chỉ là câu phán từ 1 cá nhân cố tình cắn chết đồng loại là đúng hay sai :m122:

Ko dám đường đường chính chính đứng ra nói chuyện thì câm cái miệng lại cho chủ thớt! Ta ghét mấy thằng ném đá giấu tay lắm. :m106: Muốn chửi lộn thì call phone ta ma chửi nè... Ta nghi ngờ mi là con *** kỳ trước pm yahoo nói chiện mất dậy với ta nữa đó... :m106:
cái forum này muốn sống yên ổn chỉ có cách ngậm miệng và thầm lặng sống, tao cũng đếu muốn cãi làm cái lôz gì nhưng chúng mày làm tao chướng mắt quá. Tiền mất thì mất rồi tao đếu tiếc, nhưng nhìn lũ trẻ trâu giỡn mặt thì tao đếu chịu được.
Thích thì gặp tao tại Số 8 đường 3/2, P. Xuân Khánh, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ. Tao mời cà phê, còn ko thì đừng sửa bậy. ĐKM

cái đệt ****** nhà mày nha con cho' lehongphongvt , tao đếu biết mày có liên quan gì đến mấy con cho' đó ko mà mày bênh chúng nó vcl ra. Có phải ăn chung xương với chúng nó rồi ko?:binhsua72:
Mày bảo có info thằng taditimem12 thì đưa lên đây để chúng tao giải quyết hay là sợ lộ mặt mày hả con cho'.
Đệt ****** nó muốn bắt scam nó lại đổ mình là scam để chửi chung với lũ cho'.

MỌI NGƯỜI CẨN THẬN VỚI CON CHO' LEHONGPHONGVT NÀY NHA, NÓ CÓ LIÊN QUAN ĐẾN 2 CON CHO' CÒN KIA ĐẤY
Ngu học =)) LHPVT ở Vũng Tàu, mấy đứa kia ở đẩu đâu Huế mà nói 3c gì vậy =))
Mà cho dù nó biết thì cũng ếch nói đó, làm gì dc nhau =)) Thích bố đời, làm cha thiên hạ thì biếng đi nhé, co ngon thì ra ngoài ĐỜI THỰC mà bố đời cái kiểu đó coi. Ngu học vừa thôi.

- - - Updated - - -

cái forum này muốn sống yên ổn chỉ có cách ngậm miệng và thầm lặng sống, tao cũng đếu muốn cãi làm cái lôz gì nhưng chúng mày làm tao chướng mắt quá. Tiền mất thì mất rồi tao đếu tiếc, nhưng nhìn lũ trẻ trâu giỡn mặt thì tao đếu chịu được.
Thích thì gặp tao tại Số 8 đường 3/2, P. Xuân Khánh, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ. Tao mời cà phê, còn ko thì đừng sửa bậy. ĐKM
Thằng nào trẻ trâu thì tự biết lấy nhé =)) Nói như mày thì mày xuống Vũng Tàu tụi anh đi, tao vs LHPVT bao cà phê mày =))

Cho hỏi vụ này được ai giải quyết chưa nhỉ, Mod box này đâu rồi :|

Có ai nhận vụ này ko, thông tin của rinny có đủ, còn thông tin của taditimem12 thì chưa có nhưng sẽ có. Ai nhận thì lên tiếng mình gửi admin onlyc 1000k để các bạn yên tâm:

lehongphongvt: con *** ko phải sợ lộ đâu, bố sẽ vạch mặt lũ *** chúng mày

Ngu học =)) LHPVT ở Vũng Tàu, mấy đứa kia ở đẩu đâu Huế mà nói 3c gì vậy =))
Mà cho dù nó biết thì cũng ếch nói đó, làm gì dc nhau =)) Thích bố đời, làm cha thiên hạ thì biếng đi nhé, co ngon thì ra ngoài ĐỜI THỰC mà bố đời cái kiểu đó coi. Ngu học vừa thôi.

- - - Updated - - -

Thằng nào trẻ trâu thì tự biết lấy nhé =)) Nói như mày thì mày xuống Vũng Tàu tụi anh đi, tao vs LHPVT bao cà phê mày =))

vt thì sao, huế thì thế nào, clone mà vạch mặt scam ra còn hơn dùng nick chính mà im ỉm để người khác bị hại.

ở vt thì lên chúa giang tay nghìn bậc nhậu nào :binhsua75:

quá chán, đến giờ vẫn chưa có ai nhận làm việc này à. Tiền trao admin trước khi các bạn làm. Chỉ cần chụp ảnh đánh chúng nó tím 1 mắt là được rồi.

@lehongphongvt: con cho' ngu như mày hôm qua còn bênh taditimem12 lắm cơ mà, cái loại ngu để scam vờn như vờn chuột như mày thì ngậm cụ mày mõm cho' lại. Cứ sủa sủa để mọi người mất tinh thần để làm con k ặc gì vậy?
Cả forum này ai cũng thấy mày chỉ là anh hùng bàn phím giỏi sủa và ngu như 1 con cho', nói đếu lại thì lấy cái lý do clone này nọ để biện minh cho cái ngu của mình.
Giang hồ à địa chỉ bố cho rồi đấy thích thì lên, sao phải chém gió con kặc gì lắm vậy

quá chán, đến giờ vẫn chưa có ai nhận làm việc này à. Tiền trao admin trước khi các bạn làm. Chỉ cần chụp ảnh đánh chúng nó tím 1 mắt là được rồi.

lên nào..............

thằng rinny cũng khôn vãi, ko scam dân Huế để tránh hậu họa :binhsua146:

ở huế thì tự đi mà coi chơ, ta qua lỡ nó chém rách mặt ta thì sao
Số 2/ Phùng Hưng :)) hồi trc thấy 1 bác có cung cấp rồi. không bjt rinny chuyển nhà chưa =))
Thì bạn dẫn ta đến thôi, đừng vô.
Để ta coi thử mặt mũi hắn ra răng mà mất nết rứa?
Cha mạ hắn còn hay mất mà để cho con mình bị chửi như chửi *** mà không bị nhảy mũi.

Giờ mới chịu quay qua cắn mình :m021: ta đang đợi mi đưa thêm vài proof nói ta là rinny hay uytinlagi đây :m021:
Ta đường đường chính chính ra chửi thẳng vào cái mắt tó của thằng chủ thớt thì cần quái gì mà ta phải sợ lộ :m146: Bạn ta thì ta bênh nếu sai thì thôi :m021: Giống bạn của thằng chủ thớt cũng vào bênh chủ thớt mặt tó đó thôi :m146:

À mà quên :m021: Mi khôn nên mới bị scam còn ta ngu quá nên đến giờ này chưa ai đến scam :m122:

mình cá topic nầy 1 tuần chìm luôn :D

trước giờ chả thấy cái nào ra hồn cả....

Thì bạn dẫn ta đến thôi, đừng vô.
Để ta coi thử mặt mũi hắn ra răng mà mất nết rứa?
Cha mạ hắn còn hay mất mà để cho con mình bị chửi như chửi *** mà không bị nhảy mũi.

Nếu chỉ nhìn mặt thì cho bạn xem nì

:binhsua72: :binhsua72:

rinny6789 100% nha

Mời mấy anh clone vào chém rinny kìa :m131: Để ta xem coi bao lâu thì rinny quy tiên :m021:

mình cá topic nầy 1 tuần chìm luôn :D

trước giờ chả thấy cái nào ra hồn cả....
tại không có người làm , và người làm thì ko có tiền trước nên họ ko muốn làm. Mình sẽ gửi tiền trước cho admin để họ yên tâm.
Trong đây có rất nhiều thằng cho' ko muốn vạch mặt scam vì sợ liên lụy như thằng *** lehongphongvt vậy. Vì mấy con cho' như nó mà forum ko bao giờ diệt được scam. Vì bọn cho' đó luôn vào bênh và làm mọi người nản chí vì chúng nó chính là bè lũ scam 1 giuộc

ĐKM con cho' LHP sủa con k ặc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,487
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week