Ask Lỗi firefox trong sandbox

Fallingstar

Verified
Reactions
169
MR
0.000
Insuree Balance
0
Sandbox của e trước đây xài bt h tự nhiên lại bị 2 lỗi
1 là khi run web browser nó chạy chrome chư ko chạy ff nữa
2 là e đã tạo 2 sandbox khác nữa nhưng khi chọn ff và chọn run as sandbox thì nó chỉ chạy ở sandbox defaut chứ ko có chọn chạy sandbox nào nữa
Bác nào biết chỉ giúp e cái thanks all

1. Cần chọn firefox làm trình duyệt mặc định.
2. Khi kích phải ở chrome or firefox chọn Run as sandbox thì nó có hộp thoại hỏi chạy ở sandbox nào bạn chọn cái nào nó chạy cái đó.

1. Cần chọn firefox làm trình duyệt mặc định.
2. Khi kích phải ở chrome or firefox chọn Run as sandbox thì nó có hộp thoại hỏi chạy ở sandbox nào bạn chọn cái nào nó chạy cái đó.
Mình bị thêm cái lỗi này là khi click chuột phải chon run as sandbox no ko co hỏi chạy sandbox nào mà nó tự chạy cái sandbox defaut :(

Á đù lỗi này giống lỗi k hiện file trong sanbox nên chỉ có 10$ thôi nhé, ai thích thì pm nhé :oops::oops::oops:

Mình bị thêm cái lỗi này là khi click chuột phải chon run as sandbox no ko co hỏi chạy sandbox nào mà nó tự chạy cái sandbox defaut :(
Cái này hình như bạn tạo chỉ có 1 sanbox à. nếu vậy tạo thêm 1 sanbox đặt tên khác thử xem!

Cái này hình như bạn tạo chỉ có 1 sanbox à. nếu vậy tạo thêm 1 sanbox đặt tên khác thử xem!
Mình tạo 3 sandbox khác nhau mà khi khởi động ff thì nó chỉ chạy cái defaut chứ ko cho chọn nữa

Mình tạo 3 sandbox khác nhau mà khi khởi động ff thì nó chỉ chạy cái defaut chứ ko cho chọn nữa
Bạn nên kích phải vào sb muốn chạy chon Run sandboxed => chọn Run Web Brower. Cái này muốn chạy sb nào thì kích phải chạy cái đó thôi. Đặt ff làm mặc định là được à.

Bạn nên kích phải vào sb muốn chạy chon Run sandboxed => chọn Run Web Brower. Cái này muốn chạy sb nào thì kích phải chạy cái đó thôi. Đặt ff làm mặc định là được à.
Mình đặt ff làm mặc định rồi click phải vào sandbox chọn run web browser thì chỉ sandbox defaut là run ff,còn mấy ổ kia thì lại là chrome :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom