Ask Lối đi nào cho web phim khi google update

dauxanh2019

Junior
Reactions
27
MR
0.181
Hiện tại các web phim mở ra rất nhiều tuy nhiên vấn đề stream video làm sao để load nhanh,giấu link....
với các yêu cầu như vậy đòi hỏi các web phim cần các tool hls như các bạn có thể thấy tại các web đó nhưng gần đây google có đợt cập nhật mới đánh vào các tool đó khiến video không thể phát hoặc phát nhưng cực kì chậm
tuy nhiên không phải là hết đường khi đã có gphoto hoặc hls bên phimhayso.net,hydax.net vẫn khá ok
nhưng liệu hướng đi nào tương lai sau này nhỉ ? mời ae cùng bạn luận

Hiện tại các web phim mở ra rất nhiều tuy nhiên vấn đề stream video làm sao để load nhanh,giấu link....
với các yêu cầu như vậy đòi hỏi các web phim cần các tool hls như các bạn có thể thấy tại các web đó nhưng gần đây google có đợt cập nhật mới đánh vào các tool đó khiến video không thể phát hoặc phát nhưng cực kì chậm
tuy nhiên không phải là hết đường khi đã có gphoto hoặc hls bên phimhayso.net,hydax.net vẫn khá ok
nhưng liệu hướng đi nào tương lai sau này nhỉ ? mời ae cùng bạn luận
hydax.net cũng sắp tới hồi kết ...

thánh nào biết cấu hình sv riêng để chứa phim lên tiếng đi
tuong lai nên up phim lên YTB :popo_big_smile: vẫn còn mấy thánh như AFilm chạy phà phà:p
nhà nhà ngồi cắt xén khung hình, mix audio phim => YTB sẽ thành bãi rác :D

Phim trên Youtube bị mấy bác chỉnh làm mờ đi và xem khá chán

lên mấy web phim để xem khá chán, nên mình vs bạn hùn tiền mua acc netflix full HD luôn :popo_haha:

P/S: đây không phải bàn lùi, đây là ý kiến từ người dùng thoai :popo_big_smile:

Giới thiệu các bác dùng thử hệ thống Stream Video Drive Google của team em nhé
Streamvn.com
cái này giống như code proxy streaming của JuicyCode đúng ko bác ?
Trước em có dùng qua. Dùng đc một thời gian thì Cloudflare deactive cái site em vì vượt quá traffic cho phép làm video tải như rùa bò

cái này giống như code proxy streaming của JuicyCode đúng ko bác ?
Trước em có dùng qua. Dùng đc một thời gian thì Cloudflare deactive cái site em vì vượt quá traffic cho phép làm video tải như rùa bò
Cũng có thể nói là giống bác à, nhưng hệ thống bên em chịu tải cao hơn nhiều.
Bác bị deactive cloudflare là do bác cache file trên đó thôi

tuong lai nên up phim lên YTB :popo_big_smile: vẫn còn mấy thánh như AFilm chạy phà phà:p
Afilm nó mua bản quyền trực tiếp luôn thánh ạ

google đợt rồi vừa update, tool stream link die luôn, có cao thủ nào có hướng hay đã tìm ra cách fix không ạ... hóng cao nhân..

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom