SCAM Lối đi cho anh em đam mê coin

Trc khi sử dụng bạn nên kiểm tra hết tât cả code cho an toàn, với lại chuyển tiền vào ít thôi
Như mình newbie đi mua có khi người ta bán hàng dỏm cũng không check được, vì ko biết check :D

E hiểu nôm na như này : bthuong các site claim faucet rút ngay thì họ set up max từ 10-20 satoshi/lượt, thằng scam kia nó cầm đc trang admin set up 3000k$/1 phát và chính nó truy cập vào site đó để claim
ừ, nhìn ảnh thì do lộ khoá api có quyền rút tiền, khả năng cao bác bị mất tiền lộ api trong quá trình up source code hoặc trong lúc nói chuyện với scam.

cuộc đời có nhân quả, nó đi lừa tiền người khác, thế nào anh em, cha mẹ, vợ con nó cũng bj xe đụng, bản thân nó sẽ bị tật nguyền, rồi nó phải quay lại group này mà ta tội

cuộc đời có nhân quả, nó đi lừa tiền người khác, thế nào anh em, cha mẹ, vợ con nó cũng bj xe đụng, bản thân nó sẽ bị tật nguyền, rồi nó phải quay lại group này mà ta tội
Cho em xin code nghịch được kh bác

chia buồn cùng bác

bác nạp 1 lần nhiều quá, source code có vấn đề với chắc để lộ thông tin nữa rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back