Ask lỗi chplay

kunpepy

Hero
Reactions
401
MR
0.059
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
e đg cày thuê cho admin , mà chả hỉu s chplay tải app pị lỗi 920 e thay gmail ko đc . cài lại blu thì thay đc gmail nhưg gmail mới lại díh lỗi rh-01 e thử xoá data chplay + gg sevice framworks r mà v~ díh rh-01 , e lấy pản mod củ ra chạy lại ko rh-01 nhưg díh 920 @@
mog pro chỉ jáo . à e sài blu 9.30 bs 9.27 đều pị :(

xài tinsoft hay xchange vậy bác ? @@ thấy tinsoft thì gỡ cái gg service là hết mà ;)

Mình cũng bị lỗi 920 suốt mà không biết làm sao.Bạn chỉ mình fix với
share đi đại ca :rolleyes:
change blu = tinsoft xog log zô acc gmail lại thôi , nếu pị lỗi rh-01 thì out gmail ra r log lại zô chplay ko thấy rh-01 nữa thì lưu data lại là xog.
p/s:hết 920 + rh-01 thì h díh request time out =)) s mà nhọ thế ko pék :v

change blu = tinsoft xog log zô acc gmail lại thôi , nếu pị lỗi rh-01 thì out gmail ra r log lại zô chplay ko thấy rh-01 nữa thì lưu data lại là xog.
p/s:hết 920 + rh-01 thì h díh request time out =)) s mà nhọ thế ko pék :v
lỗi 920 hình như do google nó block gmail của bạn, khoảng 30 phút sau thì vào làm bình thường.
Lỗi rh-01 do bác vào bluestack xoá mail mặc định đi và change mail mới đúng không ?

em bị lỗi y chang và tinsoft nó còn ko thèm uninstall cơ =)) ,đang cài lại,mong là e nó hiền hòa trở lại :(

lỗi 920 hình như do google nó block gmail của bạn, khoảng 30 phút sau thì vào làm bình thường.
Lỗi rh-01 do bác vào bluestack xoá mail mặc định đi và change mail mới đúng không ?
e vượt đc tụi nó r mà ăn request time out chắc cái đấy do tg cùi mía vnpt r =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom