Help Lời Cảnh báo cho Dân MMO anh em mình

duclamtk39

Banned
Reactions
408
MR
0.000
Người ngồi trước màn hình trên 4 giờ/ngày có tỷ lệ chết cao hơn 125%
tinhte.vn_4d3513f5539b0_369624-10_years_older_sitting_front_computer.jpg

Các nhà khoa học thuộc đại học London vừa đưa ra một nghiên cứu cho thấy những người ngồi trước màn hình trên 4 tiếng liên tục trong một ngày có khả năng bị chết do các chứng bệnh về tim cao hơn 125% so với người bình thường. Ngồi trước màn hình ở đây bao gồm tất cả các loại màn hình, kể cả màn hình máy tính, TV hay điện thoại..... Tuy nhiên, các nhà nghiên cứu cũng đưa ra cho chúng ta một giải pháp nhỏ để khắc phục tình trạng này: đứng dậy đi một vòng nhỏ sau mỗi 20 phút ngồi có thể kéo dài tuổi thọ con người.

Nguồn: JACC

có người post bài này rồi bên box PTU ấy =)) Nhưng bài này có ảnh sinh động hơn ;))

Ta làm cả PTS cả PTC chuẩn bị lấn sân sang PTU chắc chết sớm Quá :x

Cũng tính PTU nhưng đang bận học chắc từ từ :d captcha chết sớm nhất bác ah. PTC bác chiến bao site. PTS hình như là paid to suft phải ko ta :D

Cũng tính PTU nhưng đang bận học chắc từ từ :d captcha chết sớm nhất bác ah. PTC bác chiến bao site. PTS hình như là paid to suft phải ko ta :D

Chính xác là PTSU còn PTC chỉ chiến mấy cái tin tưởng còn Host bux thì chỉ ăn thời vụ mấy cái pay instan :D

uhm mì ăn liền thì ăn ngay chứ mau đói lắm bean cũng chỉ chiến vài site nổi bậc chứ ko dám chơi nhiều :d. Buxify vẫn là trọng điểm

uhm mì ăn liền thì ăn ngay chứ mau đói lắm bean cũng chỉ chiến vài site nổi bậc chứ ko dám chơi nhiều :d. Buxify vẫn là trọng điểm

Buxify mình thấy mua ref vẫn hơn =)) . Chơi buxify mà chơi kiểu ref back khi nhiều ref kiểu gì chả lỗ =))

Buxify mình thấy mua ref vẫn hơn =)) . Chơi buxify mà chơi kiểu ref back khi nhiều ref kiểu gì chả lỗ =))

Có chứ bác :D lúc đầu khó mua lắm về sau cũng đỡ. Nếu ko up sẽ lỗ thật, anh em chiến với mình từ hồi chân ướt chân ráo vào buxify h phủi tay kì lắm bác à :d cứ up thì ko lỗ dc đâu

không lỗ cũng chẳng đc bao nhiêu ;) Vì max cậu cũng chỉ đc 130% chứ mấy :D

Đọc có vẻ hơi ghê ghê người đấy nhỉ?
:-ss
Kiểu này chắc mai ngồi ít ít thôi vậy :(

Đang hỏi bác monbaka còn bao post để xem ổng có đang cạnh tranh với mình ko hay là ổng với athangsieusao cạnh tranh :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom