Ask Lỗi "Bạn cần khắc phục một số vấn đề để trang web đủ điều kiện tham gia AdSense"

anhlt37

Newbie
Reactions
6
MR
0.002
Hi cả nhà,

Tài khoản GA của mình có thêm mấy trang web (thậm chí có trang web không có nội dung) thế mà GA vẫn duyệt nhưng hôm trước mình có thêm một website có nội dung đầy đủ, web đang chạy, nó bảo đặt mã XX xong đợi nó duyệt.

Hôm nay mình nhận được email báo.
ga - Gmail.png

Mình vào GA phần trang web thì ko thấy ghi nguyên nhân cụ thể

Nghe admin trước bảo domain này bị block GA, mình không rõ có phải vì lý do này ko mà GA ko duyệt. Có bạn nào gặp trường hợp này giống mình chưa? Thanks

cần mua acc kích hoạt sẵn kèm tên miền pm m nhé. lỗi của cậu lạ quá m kg dám chắc chắn. số m 0702227255

Hi cả nhà,

Tài khoản GA của mình có thêm mấy trang web (thậm chí có trang web không có nội dung) thế mà GA vẫn duyệt nhưng hôm trước mình có thêm một website có nội dung đầy đủ, web đang chạy, nó bảo đặt mã XX xong đợi nó duyệt.

Hôm nay mình nhận được email báo.
View attachment 141759

Mình vào GA phần trang web thì ko thấy ghi nguyên nhân cụ thể
View attachment 141760

Nghe admin trước bảo domain này bị block GA, mình không rõ có phải vì lý do này ko mà GA ko duyệt. Có bạn nào gặp trường hợp này giống mình chưa? Thanks
Web của bạn đã được chấp nhận chưa?

Mình cũng bị như chủ thớt, đã gửi 2 lần đều failed cả 2, bình thường tầm 7 ngày nó accept mà giờ đến tuần thứ 2 ngày cuối cùng nó mới gửi, cảm giác như kiểu nó chưa kịp xem yêu cầu rồi hệ thống tự động từ chối với lý do chung chung kiểu này hay sao ý.

Site mình site việc làm, cần cao nhân chỉ giáo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom