Help Lock acc sonic

mình vẫn chưa hiểu rõ là sonic ios là sao , mong mấy pro chỉ cho biết:(

tui cũng có mối thù sâu nặng với bọn ios lắm. giờ ai tuyển mem ios tui pm ngầm mem nó share tut làm ko cần reset cho nó lên đường luôn :D
nham hiểm vl @@, đề phòng thím mới đc

nham hiểm vl @@, đề phòng thím mới đc
mình ko ra tay trước để chết vạ lây thì khổ tụi mình chứ tui ác gì thím :D

tui cũng có mối thù sâu nặng với bọn ios lắm. giờ ai tuyển mem ios tui pm ngầm mem nó share tut làm ko cần reset cho nó lên đường luôn :D
hoho 2 tháng nay rồi ko thằng nào dám tuyển mem IOS nữa nên giờ bạn mới định chơi quả này thì quá muộn rồi, khắp facebook rồi mmo4me chẳng ma nào dám tuyến mem chiến ios cả :)

đi 5acc rồi đây
do ảnh hưởng của ios nên những acc ko liên quan đến ios cũng lock theo
2 acc nguyên PC cũng mới lock
bác tài cũng lock theo :)

Nói thật chứ chúa ghét cái bọn cheat IOS, tôi mà biết địa bàn bọn nó đống đô chắc bỏ ra 10tr kêu giang hồ chém quá. Nhớ lại tháng trc ra đi 2 acc đang chiến đc mấy chục củ và 2 acc new :( ức chế vl trong khi mình toàn làm off PC
các topic trên mmo còn đó bác có dám chém không thôi chúng nó kêu bán tút ầm ầm
chưa có tut thì ăn ngon khi có tut phát die liên tục @@
p/s: 5 acc ra đi cũng đắng

giờ chẳng biết theo hướng nào , bác nào pro nhận em vào G với

đây là địa chỉ ở Thái Nguyên có hai nguyên nhân khiến thớt nhắc nhở
- cảnh bảo cho ai bị block acc sonic là đừng mail .. để nó paid
- là đánh lạc hướng các anh em cùng đồng đội cùng địa chỉ để một mình ngồi cheat hô hô
- cứ cheat thế thì có được paid cũng là chộp giật mà thôi

PS: ỈM ĐI MÀ NGỒI CHEAT KÊU CA CÁI GIỀ.. ĐỂ NHỮNG NGƯỜI NHƯ TÔI ĐỪNG NGỒI KHÔNG YÊN.:eek:. NÓI CÁI SHIT KHI MÀ CHEAT IOS ĐẾN VÀI CHỤC K CÓ MÀ CẢ HỌ NHÀ SONIC ÉO ĐỦ TIỀN PAID, ĐA THẾ CỨ CẮM ĐẦU VÀO CHEAT
CLICK 2 LEAD 2. CLICK 4 LEAD 3.. VCL
NGHĨ MÀ ĐẮNG VL. CỨ TÚC TẮC MÀ LÀM CÓ PHẢI NGON KHÔNG, GIỜ NÓ CHÁN VN NHƯ RADIUM ONE THÌ CHẲNG CÓ CÁI SHIT GÌ MÀ GẶM..
quác :D
tớ viết bài cho các bác nào hậu đậu vội vàng mail thì nên nghĩ lại chứ kêu ca cái shit gì
lòng tham vô đáy ai biết được hậu quả nó ảnh hưởng < cũng là nạn nhân thôi>
bác ngồi mà cheat đi , giờ cho kẹo nhé , sạu vụ lock ngày 05/06, mua thêm 2 acc mới chạy nguyên PC , androi cũng lock theo vào ngày 11/07
các bác tưởng ngon à giỏi ngồi làm tiếp đi cứ chiến là lock chẳng cứ offf PC hay androi hay cả ios

Mình ghét nhất đứa nào cheat :cool::cool::cool::cool:

thực chất bác là cheat rồi
khi sử dụng shock và hma hoặc bất cứ phần mềm nào thay đổi ip thay đổi quốc gia là cheat rồi
bác là bác ghét chính mình rồi đó
VN không cheat thì lấy gì ăn

đối với dân mmo chuyên nghiệp họ dùng từ cheat có hàm nghĩa là với offer là cheat link với mấy cái khác thì ko biết. còn làm mmo mà cheat = fake ip hay info thì có gì đâu lạ. bản thân network nó còn khuyến khích mình cheat để nó có ăn mà :eek:

Khuyến khích nhẹ , nhưng nhiều người lạm dụng những sơ hở mà ăn tham quá, ios bác nào cũng vài k thì tiền đâu mak trả. như e làm đủ $ thi chẳng làm nữa

Khuyến khích nhẹ , nhưng nhiều người lạm dụng những sơ hở mà ăn tham quá, ios bác nào cũng vài k thì tiền đâu mak trả. như e làm đủ $ thi chẳng làm nữa
thank ông bạn iu. :D

các topic trên mmo còn đó bác có dám chém không thôi chúng nó kêu bán tút ầm ầm
chưa có tut thì ăn ngon khi có tut phát die liên tục @@
p/s: 5 acc ra đi cũng đắng
thích thì chìu chứ làm gì ko dám ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member