Help Lock acc sonic

NhockCoi

Junior
Reactions
323
MR
0.000
Bác nào mà bị lock sáng nay < 09/07>mà có invoi tháng 5 tốt nhất nằm im cầu nguyện may ra đc paid tháng 5 vì trạng thái stt chuyển trạng thái paid từ mồng 7 , và giờ đã có invoice
tốt nhất đừng mail gì hết ngồi cầu nguyện đi , mail cũng chẳng giải quết đc gì đâu
mail nó lại check acc là acc lock nó khóa luôn ko paid thì nhục

Sonic bão liên tục định mệnh ngày 05/06 và ngày 09/07 < rất nhiều acc đã ra đi >sẽ còn tiếp tục
chuyển net chơi thôi các bạn

>.<...................................................>.<

thu mua account sonic ai sell inbox lenmangkiemtien1992 nha :3

Nhiều khi mail cho nó lại thành phản tác dụng do "lạy ông con ở bụi này", do nó bít bị block ếu pay nữa, còn ko mail ngồi hóng thì vẫn còn khả năng hệ thống của nó bỏ sót ko cập nhật kịp là account đã bị block nên hên thì vẫn còn 1% đc paid :d

Nhiều khi mail cho nó lại thành phản tác dụng do "lạy ông con ở bụi này", do nó bít bị block ếu pay nữa, còn ko mail ngồi hóng thì vẫn còn khả năng hệ thống của nó bỏ sót ko cập nhật kịp là account đã bị block nên hên thì vẫn còn 1% đc paid :d
(Y)

đã lock rồi mail thế nào cũng chẳng thay đổi đc :D tốt nhất là ae nào lock thì ngồi im chờ sung thôi

clone của pro nào đây:p

định mệnh mình mới bị block 1 acc vào hôm nay :(

IOS làm nhanh và nhiều quá SONIC nó ko đủ tiền trả nên nó đành ngậm ngùi block. Chia buồn cùng bạn!
cảm ơn bạn nhiều nhé . :(

05/06 đi 3 acc :) vất vả kiếm acc và làm 11/07 lại ra đi thêm 2 cái nữa
Sẽ còn ra đi nữa chưa dừng ở đó :D
good luck

chết vì ngu và tham nên đừng đỗ lỗi cho ai các bạn nhé :rolleyes:. chắc mua cái ipad về cheat ios là dc pay. suy nghĩ trẻ con nên giờ nhận hậu quả cay đắng :D

Bác nào mà bị lock sáng nay < 09/07>mà có invoi tháng 5 tốt nhất nằm im cầu nguyện may ra đc paid tháng 5 vì trạng thái stt chuyển trạng thái paid từ mồng 7 , và giờ đã có invoice
tốt nhất đừng mail gì hết ngồi cầu nguyện đi , mail cũng chẳng giải quết đc gì đâu
mail nó lại check acc là acc lock nó khóa luôn ko paid thì nhục

Sonic bão liên tục định mệnh ngày 05/06 và ngày 09/07 < rất nhiều acc đã ra đi >sẽ còn tiếp tục
chuyển net chơi thôi các bạn
đây là địa chỉ ở Thái Nguyên có hai nguyên nhân khiến thớt nhắc nhở
- cảnh bảo cho ai bị block acc sonic là đừng mail .. để nó paid
- là đánh lạc hướng các anh em cùng đồng đội cùng địa chỉ để một mình ngồi cheat hô hô
- cứ cheat thế thì có được paid cũng là chộp giật mà thôi

PS: ỈM ĐI MÀ NGỒI CHEAT KÊU CA CÁI GIỀ.. ĐỂ NHỮNG NGƯỜI NHƯ TÔI ĐỪNG NGỒI KHÔNG YÊN.:eek:. NÓI CÁI SHIT KHI MÀ CHEAT IOS ĐẾN VÀI CHỤC K CÓ MÀ CẢ HỌ NHÀ SONIC ÉO ĐỦ TIỀN PAID, ĐA THẾ CỨ CẮM ĐẦU VÀO CHEAT
CLICK 2 LEAD 2. CLICK 4 LEAD 3.. VCL
NGHĨ MÀ ĐẮNG VL. CỨ TÚC TẮC MÀ LÀM CÓ PHẢI NGON KHÔNG, GIỜ NÓ CHÁN VN NHƯ RADIUM ONE THÌ CHẲNG CÓ CÁI SHIT GÌ MÀ GẶM..

bọn nó biết làm gì ngoài ios đâu bác dembuon. phải thông cảm cho chúng nó chứ :D. nhưng tui chắc chắn rằng tụi nó sẽ bị sonic cho ăn hành dài dài :D

bọn nó biết làm gì ngoài ios đâu bác dembuon. phải thông cảm cho chúng nó chứ :D. nhưng tui chắc chắn rằng tụi nó sẽ bị sonic cho ăn hành dài dài :D
Nói thật chứ chúa ghét cái bọn cheat IOS, tôi mà biết địa bàn bọn nó đống đô chắc bỏ ra 10tr kêu giang hồ chém quá. Nhớ lại tháng trc ra đi 2 acc đang chiến đc mấy chục củ và 2 acc new :( ức chế vl trong khi mình toàn làm off PC

Nói thật chứ chúa ghét cái bọn cheat IOS, tôi mà biết địa bàn bọn nó đống đô chắc bỏ ra 10tr kêu giang hồ chém quá. Nhớ lại tháng trc ra đi 2 acc đang chiến đc mấy chục củ và 2 acc new :( ức chế vl trong khi mình toàn làm off PC
tui cũng có mối thù sâu nặng với bọn ios lắm. giờ ai tuyển mem ios tui pm ngầm mem nó share tut làm ko cần reset cho nó lên đường luôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom