Ask Live Traffic - Hàng Việt Nam có thêm tự click theo cài đặt

nohlevel

Newbie
Reactions
1
MR
0.127
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!

Mình đang sài cái này để click ptc rất ngon nhé, traffic việt nam, nga , us là chính.

Ref cho mình nhé mấy ba :

:):):)REF:):):)

:oops:nonref:oops:
Live Traffic là ứng dụng cung cấp giải pháp tăng traffic miễn phí cho website hàng đầu tại Việt Nam.
Từ những ngày đầu Live Traffic được phát triển từ nhu cầu thực tế của cá nhân và mong muốn hỗ trợ cộng đồng đạt được lượng truy cập cần thiết cho website mà không cần phải đầu tư vào những chiến dịch quảng cáo tốn kém.

Trải qua nhiều phiên bản được đông đảo người dùng ủng hộ, hiện tại phiên bản Live Traffic 3.0 là phiên bản hoàn thiện và ổn định nhất.

Live Traffic vẫn còn tiếp tục được nghiên cứu, phát triển những tính năng tốt nhất dựa trên những yêu cầu thực tế từ phía người sử dụng.

Tổng quan về cách hoạt động của Live Traffic:

Đăng ký tài khoản miễn phí
Đăng ký một tài khoản miễn phí để bắt đầu. Thật nhanh chóng và dễ dàng. Bạn chỉ cần nhập vào tên đăng nhập, mật khẩu và địa chỉ e-mail hợp lệ. Khi đăng ký hoàn tất bạn có thể đến khu vực các tab quản lý, nơi bạn có thể khám phá các tính năng tuyệt vời của Live Traffic!

Thêm Url mới
Click vào tab "Quản lý Url" để thêm những Url đầu tiên của bạn, số lượng Url là không giới hạn bạn nhé!. Với Live Traffic bạn có thể thêm Text Link là những liên kết bạn mong muốn được click vào về trang mục tiêu của bạn. Bạn cũng có thể cấu hình thời gian view cho Url ấy, số lượt xem tối đa trong vòng 1 giờ hoặc giới hạn tổng lượt xem. Xem chi tiết hướng dẫn

Chạy tool để kiếm điểm
Tải về tool Live Traffic tại tab "Tăng traffic", bạn chỉ cần chạy tool rồi click thu nhỏ nó xuống, vậy là bạn vẫn dễ dàng kiếm được điểm từ người khác mà không ảnh hưởng đến công việc khác của bạn. Bạn cũng có thể chạy tool trên nhiều máy với cùng 1 tài khoản của bạn, lúc ấy số điểm nhận được sẽ rất nhanh và nhiều. Nếu không muốn chạy tool bạn có thể mua điểm tại tab "Mua traffic".

Nhận traffic từ người khác khác
Khi tài khoản của bạn đã có điểm từ việc chạy tool hoặc mua điểm, người khác sẽ bắt đầu tìm đến những Url của bạn đã thêm trước đó để truy cập vào. Nếu cần thay đổi cấu hình của Url bạn có thể vào tab "Quản lý Url" để chỉnh sửa.

à cái này giống hipleap vs 10khits phải k bác
Giống mà không giống, cái này nó tự click theo ý của mình luôn nhé

Bác có proff chưa ạ?

Ae nào xài rồi cho review với :D

Cho mình hỏi . Tức là click banner quản cáo bất kỳ trên website được không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member