SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho e hỏi trang này giờ đâu tư vô chơi được kh các bác... e định chơi 5nick 1 nick dep 20$ vô mua 100RR ... làm vậy có ổn có lời kh các bác...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Proof mới nhất. Lần này thu hoạch hơi thấp...

Mấy bác cho e hỏi trang này giờ đâu tư vô chơi được kh các bác... e định chơi 5nick 1 nick dep 20$ vô mua 100RR ... làm vậy có ổn có lời kh các bác...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
1 2 tháng trước vẫn ngon nếu chơi kiểu trên
còn bây giờ Avg standa 100 ref mình cũng k biết bao nhiêu
có giảm theo mấy acc gold hay k

Bác nào kiu standa avg cao z . Thử mua ref mà avg thấp quá . K thấy lời :D

avg lại thấp rồi :D:D:D:D
ADM đang muốn ace ngừng cashout để nâng ref lên 240 ngày

c cho t hỏi là ngày nào cũng phải tái chế hay s vậy?
tuỳ bạn
tái chế thì avg lên 1 tý nhưng đâu cũng vào đó vì phải mất tiền tái chế tính đi tính lại cũng thế

tuỳ bạn
tái chế thì avg lên 1 tý nhưng đâu cũng vào đó vì phải mất tiền tái chế tính đi tính lại cũng thế
thế thì bạn hơi nhầm rồi.....

c cho t hỏi là ngày nào cũng phải tái chế hay s vậy?
ko nhất thiết là hàng ngày, nhưng nên đều, Có thể 4 5 con 1 ngày nhưng cũng có thể 20 con cho 5 ngày chẳng hạn. AVG cao thì có thể tái chế ít hơn, thấp thì nhiều hơn, cái đó tùy người và cách nhìn nhận riêng của bạn.
Với nhưng site ref tỷ lệ clix càng thấp thì AVG chênh nhau 1 chút thôi thì thu nhập tổng tính ra cũng đáng kể đấy

ko nhất thiết là hàng ngày, nhưng nên đều, Có thể 4 5 con 1 ngày nhưng cũng có thể 20 con cho 5 ngày chẳng hạn. AVG cao thì có thể tái chế ít hơn, thấp thì nhiều hơn, cái đó tùy người và cách nhìn nhận riêng của bạn.
Với nhưng site ref tỷ lệ clix càng thấp thì AVG chênh nhau 1 chút thôi thì thu nhập tổng tính ra cũng đáng kể đấy
có 30$ nên đầu tư không :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week