SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
dư âm bên use, giờ các mem chỉ bít rút..rút và rút... chẳng có nhiều người dep mấy, rồi ko bít ra sao nữa...?

mỗi ngày add 0.6 tái hết thì thôi ^^ chưa có nhiều ref tạm thời thì như vậy

tái chế nhìu k
có cần hệ thống tự tái chế 30 con một lúc mà Avg vẫn rất thấp
mỗi ngày tái chế 1-3% thôi bạn, khoảng 7-20 con, nói chung tầm 10 con là đc rồi.. Đừng tái nhiều cũng ko hiệu quả lắm đâu

payment thứ n...
Vẫn instant như bình thường

Bác cho mình hỏi autopay hoạt động đối với ref trên 15 ngày đúng không ? Bữa mình gia hạn ref trên 15 ngày hết, con nào còn 16 ngày thì không, ai ngờ ngày hôm sau từ 16 ngày nó bay xuống 14 ngày luôn ? còn cái nữa hình như dù bật nhưng autopay không hoạt động, ref click today mà nó không gia hạn thêm, có bác nào bị như mình không ?

có lẽ site này là tốt nhất hiện tại, h chỉ mong ông này trụ đc 3 tháng nữa là ngon

có lẽ site này là tốt nhất hiện tại, h chỉ mong ông này trụ đc 3 tháng nữa là ngon
3 tháng nữa lời dc nhiêu đâu thím :(:(:(:(

Bác cho mình hỏi autopay hoạt động đối với ref trên 15 ngày đúng không ? Bữa mình gia hạn ref trên 15 ngày hết, con nào còn 16 ngày thì không, ai ngờ ngày hôm sau từ 16 ngày nó bay xuống 14 ngày luôn ? còn cái nữa hình như dù bật nhưng autopay không hoạt động, ref click today mà nó không gia hạn thêm, có bác nào bị như mình không ?
Site này gold thì ngày giới hạn autopay là 20 ngày bạn nhé, 15 cho ruby và 10 cho U. ( cao hơn các site khác đấy )
Thứ 2 là nếu như sáng nay lúc 9h sáng nó còn 16 ngày 0 giờ, thì ngày mai 10h sáng nó chỉ còn 14 ngày 23h là bình thường mà.
Ref 16 ngày ko đc autopay bạn nhé. Nâng lên 20 ngày mới đc, thứ nữa là tỷ lệ clix hàng ngày khá thấp, chỉ khoảng 40% ref clix 1 ngày thôi. Nên site này autopay hàng ngày rất ít, như mình 1000 ref mà hàng ngày chỉ tầm 1.5$ autopay thôi.....

kể cả các bạn xác định nâng cấp cũng có thể thuê 100 hoặc mã 250 rr trước khi nâng cấp 7 ngày cũng đc. Như vậy lãi hơn đó, ở free thì tỷ lệ clix của RR rất cao, đến 80%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back