SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
DR upgrade mà không có 2$ nhỉ, vì nhận được từ hắn ta 8 click thay vì 4 click, ngày nào cũng tính toán từng xu, làm gì có 2$ éo nào đâu, admin gạt ta :D
nó có cộng đó bạn. Công ngay lập tức khi upgrade vào main blance luôn, nhưng âm thầm v.k.l... Ko có thông báo gì cả
Trước mình cũng thắc mắc mãi, tận đến lúc teamview cho 1 bạn upgrade mình mới để test đc, nhảy thằng từ 13$ lên 15$ luôn lúc nâng cấp.

nó có cộng đó bạn. Công ngay lập tức khi upgrade vào main blance luôn, nhưng âm thầm v.k.l... Ko có thông báo gì cả
Trước mình cũng thắc mắc mãi, tận đến lúc teamview cho 1 bạn upgrade mình mới để test đc, nhảy thằng từ 13$ lên 15$ luôn lúc nâng cấp.

uh, chả có thông báo nào....có được DR upgrade sướng vkl, 8 click/day bù qua cho mấy DR làm biếng.

uh, chả có thông báo nào....có được DR upgrade sướng vkl, 8 click/day bù qua cho mấy DR làm biếng.
=)). khoảng hơn 70 DR hoạt động mà có ngày tận 400 clix :D :D

Sao with từ hôm qua đến nay đều bị như vậy nhỉ

Mình vừa rút xong thấy ok
Bạn coi lại thông tin thanh toán nhé

bạn xem lại phần seting xem, mình nghĩ bạn chưa add mail Paypal

Muốn theo mà vốn bị giam hết rồi. Dis 2 anh ulti và use thì hên xui ko biết có đc ko :D

Muốn theo mà vốn bị giam hết rồi. Dis 2 anh ulti và use thì hên xui ko biết có đc ko :D
nếu có 20$ bạn thuê 100 con ref thì lời cũng khá phết, khoảng 160% 1 tháng đấy. Nhớ là nên thuê 100 con thôi

Chơi thoải mái
Chơi PTC lấy nó là niềm vui thôi :D

Chơi thoải mái
Chơi PTC lấy nó là niềm vui thôi :D
Chưa thấy vui đâu mà đã thấy buồn với Ulti và Use rồi :D. Chắc phải sách cơm nắm theo cậu thôi
nếu có 20$ bạn thuê 100 con ref thì lời cũng khá phết, khoảng 160% 1 tháng đấy. Nhớ là nên thuê 100 con thôi
Ok babie !

mình vẫn 0.94 bọ :( :( :(

xin hỏi bác thớt và mấy bác gold
là site này gia hạn kiểu gì cho hợp lý

bật autopay và gia hạn cho bọn ref ít nhất 20 ngày
hay là cứ con nào dưới 20 ngày là gia hạn hết, hay là chia đều ngày 15 20 con j đó?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom