SCAM linkvip.io vs link1s.me Scam

Reactions
1,596
MR
2.327
Chuyện là thằng @dinhbaomaster nó vừa scam 1 người trong 4rum, mình vào chửi nó, nó cay cú quá thế là ko thanh toán cho mình.
Thằng này là ad site của linkvip.io.
Cái này bằng chứng rõ ràng, mời mod vào dọn rác khỏi 4rum. :popo_big_smile:

Thằng này lấy chuyện riêng, trả thù công, đúng loại bẩn tính. Site mình thu nhập hàng tháng 3-4k$, có 1 bài viết đang gắn link của nó, tháng chắc dc chục đô giả tiền hosting :popo_big_smile: đã rút 2-3 lần. Nói chung loại này banned cho sạch 4rum.

Thằng này lấy chuyện riêng, trả thù công, đúng loại bẩn tính. Site mình thu nhập hàng tháng 3-4k$, có 1 bài viết đang gắn link của nó, tháng chắc dc chục đô giả tiền hosting :popo_big_smile: đã rút 2-3 lần. Nói chung loại này banned cho sạch 4rum.
Thôi rảnh thì ngồi chém gió đi. Bố mày sắp xếp công việc để đi gặp thằng kia đã. Hẹn mày sau nha

Ngài Tận Thế @pipidn đâu vô húp mỡ kìa, làm gì mà tháng 3-4k$ thế bác

Cái này kiếm tiền bằng link rút gọn đúng không bác
ko bạn, cái link rút gọn là trong cái web của mình có 1 bài viết hướng dẫn cho mem về các tạo server game genshin, mình gắn cái link rút gọn cho mem nó tải thôi. tháng chắc dc có 10$ thôi.
Còn tiền của yếu kiếm ở quảng cáo.

ko bạn, cái link rút gọn là trong cái web của mình có 1 bài viết hướng dẫn cho mem về các tạo server game genshin, mình gắn cái link rút gọn cho mem nó tải thôi. tháng chắc dc có 10$ thôi.
Còn tiền của yếu kiếm ở quảng cáo.
Thế mà cứ tưởng 2 site này tháng kiếm được 3-4k$ chứ

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week