Ask Link này có bị scam không ạ? E thấy pay khủng quá!

ko cần biết có scam hay ko , bạn đưa link ref kia cũng chẳng ai muốn check rồi

Scam nhé!!! đừng làm mất thời gian

gõ 1 code đc 0,1$ à ? thế thì ai chả giàu , lương sợ còn hơn tổng thống Mỹ nữa

site này nó bán Cam nhé bác, Proof đây:

các bác test chưa mà phán scam dữ dội vậy? cái này là kiếm tiền bằng xem quảng cáo, nó tính $ vặy thôi, chứ qui ra giá vnd không giống bên gõ captcha nha. 10$ của nó khoảng 3k vnd thôi nha. trong khi 10$ captcha hon 200k rùi, nên tính time làm việc cũng gần tương đđơng nhau.

các bác test chưa mà phán scam dữ dội vậy? cái này là kiếm tiền bằng xem quảng cáo, nó tính $ vặy thôi, chứ qui ra giá vnd không giống bên gõ captcha nha. 10$ của nó khoảng 3k vnd thôi nha. trong khi 10$ captcha hon 200k rùi, nên tính time làm việc cũng gần tương đđơng nhau.
bạn cho mình proof đi ! khi nào có proof mình pay cho bạn x10 số proof bạn kiếm được từ site đó !

Captcha làm gì có giá cao như này chứ, nhìn là thấy ko ổn rồi thread ơi. Những dự án lớn hồi xưa như Pix, Mega còn trầy trật, làm gì có giá như này

thành công chưa bác đói quá rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back