Airdrop LINK - ERG-network Chỉ Cần Đăng Ký Và Nhận 0.2 LINK ~ 3.1$

Hoangdaooo

Junior
Reactions
31
MR
0.005
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
? Nhận 0,2 LINK = 3.1 $ Sau khi đăng ký từ ERG-Network

Link đăng ký: https://erg-network.com/?ref=26466

Bước 1: Bấm vào create a new account nhập mail và đăng ký
Bước 2: Xác nhận mail và tự động nhận 0.2 LINK

Nhận định: Dự án có vẻ tiềm năng. Vì:
- Ngày trước đăng ký được 0.8 LINK, sau 1 thời gian còn 0.5 LINK, hiện tại còn 0.2 LINK ( nhưng có còn hơn không )
- Ngày rút được lùi từ 15/1 -> 20/1
- Check website thì thấy chưa có thông tin nào báo scam cả. Website an toàn

***********************Update 16/01/2021: Hướng dẫn anh em dùng Cheat VPN để ăn lượt reg free (0.08 LINK cho mỗi lượt)

Lưu ý: Một số trang web anh em vẫn có thể dùng cách này để cheat nếu họ không yêu cầu mail 10p nhé. Mình sẽ hướng dẫn lấy mail 10 phút để đăng ký ở bên dưới

Bước 1: Anh em tải bản Hotspot Shield phiên bản crack của 1 số website đã crack sẵn

Bước 2: Anh em cài đặt và update bản crack như hướng dẫn, sau đó mở lên như hình:

Lưu ý: Ở bước này, anh em nên tắt hết các trình duyệt thương hay sử dụng ra để tránh việc tài khoản của bạn đăng nhập ở quốc gia khác và bị cảnh báo bảo mật. Nếu không thích bạn vẫn cứ để yên cũng được

Bước 3: Từ trình duyệt Chrome, các bạn thêm 1 người dùng mới.

Bước 4: Tại ô tìm kiếm đầu tiên của trang mới, các bạn gõ "What is my IP" để xem IP của mình.
Bước 5: Quay trở lại với HotpostShield, các bạn connect với quốc gia hay địa chỉ IP bất kỳ, theo mình thì đi theo list từ trên xuống cho dễ nhớ

Bước 6: Sau đó trở lại trình duyệt mới lúc nãy và F5 và chờ trong khoảng 30s tùy tốc độ mạng của bạn. Đến khi nhận được địa chỉ IP mới là đã được.
Bước 7: Paste link ref của bạn và dán vào đó và bắt đầu cheat thôi.

Cách lấy email 10 phút: Google "Temp-mail.org"

Để lặp lại n lần, chọn Location khác và quay lại bước 5
Chúc bạn thành công!

Last edited:
***********************Update 16/01/2021: Hướng dẫn anh em dùng Cheat VPN để ăn lượt reg free (0.08 LINK cho mỗi lượt)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,817
Latest member
copaamerica2024

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom