Liều thân già ôm ít XRP ??

coin top mà remo hả , xạo thế
bữa bạn nào có thông tin 1 số sàn sẽ remove XRP, bao gồm cả coinbase đó cậu, ko đọc à?

đầy coin tốt sao các bác phải lao vào shjt coin này làm j, các bác ko đọc văn bản kiện của SEC à, SEC ko những kiện công ty ripple và còn kiện cả 2 thằng boss của nó vì làm giá xrp, nó có cả 1 đội làm giá để xả đó.

bữa bạn nào có thông tin 1 số sàn sẽ remove XRP, bao gồm cả coinbase đó cậu, ko đọc à?
vì con đó nhiều người ôm và ôm với sll nên các sàn thấy khó mà kiếm ăn đc nên xóa thôi

Anh em có thông tin gì thì cho mình link mình đọc ké với, đang ôm phần lớn tài sản mà anh em cứ chê thấy hoang mang quá ?

đầu năm rồi mà vẫn chưa thấy có sự luôn chuyển gì nhỉ :popo_adore: ,đợi mấy ngày rồi, coin xuống chậm mà lên cũng chậm, chựng đứng :confused:

Em mới mua ít XRP hôm qua: $0.2 tại sàn PM2USDT.COM
Dự là cắt lỗ ở $0.1 và chốt lời $0.3-0.4 - trước ngày 20-01-2021.
Liệu có con Honda Civic cùi của em có thành con Camry 2.5 dc hay ko? Hay là về con Wave Tàu?
============
Mời các cao nhân cho ý kiến xem mình làm vậy ổn hay không?
====================
View attachment 164846
ăn tỉ lệ 1:2 kèo chưa ngon lắm

Anh em có thông tin gì thì cho mình link mình đọc ké với, đang ôm phần lớn tài sản mà anh em cứ chê thấy hoang mang quá ?
lỡ rồi bác giờ còn sợ gì nữa

chốt lời gấp anh em, mua coin nào đêm nay cũng lời trừ RIP

Chốt lời chưa bác?

Bọn Bitmoon làm ăn éo ăn thua các bác ạ. mình vào con xlm bh giá x2 bây giờ nó bảo trì éo xả đc. lo vc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom