Ask liệu có cách để thu nhỏ cửa sổ gõ captcha khi cửa sổ đã nhỏ hết mức

mrgoldengun

Verified
Reactions
379
MR
0.000
Tình hình là mình gõ dự án captchatyper bằng soft xiaoa, bị một cái là soft xiaoa khung captcha hơi lớn (mặt dù đã kéo khung nhỏ hết mức) nên mình gõ rất nhanh mỏi mắt. Cho mình hỏi có thủ thuật hay phần mềm nào có thể điều chỉnh kích thước của cửa sổ soft captcha xiaoa nhỏ hơn nữa khi kích thước soft captcha xiaoa đã được điều chỉnh nhỏ hết mức hay không ?
Cảm ơn các bạn

nếu bạn đã thu nhỏ hết mức có thể mà nó vẫn to,thì chỉ có người viết soft mới căn được độ size của soft nhỏ hơn thôi,còn lại người dùng thì vô phương cứu chữa

Tình hình là mình gõ dự án captchatyper bằng soft xiaoa, bị một cái là soft xiaoa khung captcha hơi lớn (mặt dù đã kéo khung nhỏ hết mức) nên mình gõ rất nhanh mỏi mắt. Cho mình hỏi có thủ thuật hay phần mềm nào có thể điều chỉnh kích thước của cửa sổ soft captcha xiaoa nhỏ hơn nữa khi kích thước soft captcha xiaoa đã được điều chỉnh nhỏ hết mức hay không ?
Cảm ơn các bạn
Nhớ không nhầm trong topic Qlink có phần mềm này, dùng để mở to hơn với soft weiwei, bạn tự tìm vì mình ko gõ Qlink nên không nhớ ở soft ở đâu trên máy nữa.

Cảm ơn các bạn
mình thấy khung soft xiaoa để bình thường là bé nhất so với các soft khác rồi. Muốn bé hơn chắc đeo kính hiển vi để gõ cap :D

xiao thì hình như k thu nữa được, mún nhỏ nữa ngồi xa cái lcd vào :))

soft st to nhỏ tùy chọn nha thớt, qua ủng hộ đi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week