Liên kết GA - Lên view liên tiền là chết

kênh bạn die như thế nào, có mail báo về không và nội dung mail đó như thế nào có phải như thế này không

sáng nay vừa bị y hệt thế này xong :mad::mad::mad:

mình up lên bị chặn toàn thế giới còn tụi nó bật dc kiếm tiền cả năm luôn và hơn 100k lượt view:confused:. Video của tụi nó mình lấy cắt ra thử cũng y chang, mấy cao thủ giải ngố mình vớio_O

2 lí do cơ bản sau :
- Reup , tải lên 2 hoặc nhiều video cùng 1 lúc , 1 ngày tải lên quá nhiều video reup -> bot nó phát hiện ra trùng video.
- Reup video có bản quyền , mặc dù đã xóa đi nhưng số lượng ngày càng nhiều thì tk của bác cũng sẽ về tình trạng xấu.
Nhiêu đó cũng đủ để gg quét spam rồi, chúc bác may mắn lần sau

2 lí do cơ bản sau :
- Reup , tải lên 2 hoặc nhiều video cùng 1 lúc , 1 ngày tải lên quá nhiều video reup -> bot nó phát hiện ra trùng video.
- Reup video có bản quyền , mặc dù đã xóa đi nhưng số lượng ngày càng nhiều thì tk của bác cũng sẽ về tình trạng xấu.
Nhiêu đó cũng đủ để gg quét spam rồi, chúc bác may mắn lần sau
ý đầu không dính cái nào, ý 2 có phải do dính bản quyền rồi ăn gậy hay chỉ dính bên thứ 3 nhưng không sao?

Mình có kênh hơn 20$ chưa die, còn 1 số kênh lên viel với lên tiền chết cũng chưa die, chắc ngày có 1$ nó ko thèm chém

reup đến ngày không còn đất sống nữa rồi :D
nghỉ ngơi cho khỏe 1 thời gian đi bạn

Attachments

99.3 KB · Views: 68
Tình trạng chung rồi bạn, trước 20$ 1 ngày die, giờ chỉ 3,4 $ cũng die, thậm chí kênh có video chạm ngưỡng 2k view cũng bay :((
nhìn avatar bác này thấy quen quen hình như fb là: https://www.facebook.com/duylonghp phải hong vậy ? :) . H nó làm căng thế này thì lối đi nào cho chúng ta. :( . Có bác nào biết làm offer tuyển đệ k cho mình theo với.

Bro nào fix đc chưa. Thông gió cho ae vs :((9

kênh 2 tháng của em view cũng đang tăng mạnh 450k , sub 12k rồi, kênh nội dung hi vọng sẽ không bị ra đảo , lần đầu chơi youtube hơi lo lắng , mới bật kiếm tiền được 20 ngày , nên GA chưa cập nhật !

acc lâu mà chưa đóng góp gì đc cho 4rum, hnay mạn phép biết cái gì nói cái đó
1 : ko up dính bản quyền
2 : đánh lừa bọn nét mà nhẩy zô
3 : làm tốt 1 vs 2 thì cứ thế mà kiếm :)

Mọi người cho hỏi có cách nào tăng view Google Analytics không nhỉ? Chỉ cần tăng thôi, k cần được tiền từ view này ạ.

mình hỏi ngu tý
nếu kênh yoủtube die có ảnh hưởng gì đến gmail không
tại mình đang dùng gmail chính làm kênh content,
sợ nó die luôn cả gmail thì mệt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,446
Latest member
longpnc