Liên kết GA - Lên view liên tiền là chết

Reactions
45
MR
0.001
Các bác trong nhóm có ai bị như vậy không mà không thấy ai kêu cả nhỉ, tình hình em cứ làm lên là chết không biết do cái gì nữa?

Cùng tình trạng với bạn, nói chung reup đành phải chấp nhận thôi, cứ lên view có tiền là kênh die, mình nghĩ có thể do report.

Cùng tình trạng với bạn, nói chung reup đành phải chấp nhận thôi, cứ lên view có tiền là kênh die, mình nghĩ có thể do report.
chắc không phải report đâu bác, hỏi mấy đứa bạn nó cũng bị giống vậy mà lên đây không thấy ai than, hay ae bỏ youtube hết đi tìm miền đất mới rồi nhỉ

Thấy nhiều người reup bị trường hợp giống bạn, mình nghĩ là chết lan, ip từng có kênh chết thì Google sẽ để ý hơn, mình bỏ reup rồi, nhưng tháng trước cũng bị quét chết kênh content

Các bác trong nhóm có ai bị như vậy không mà không thấy ai kêu cả nhỉ, tình hình em cứ làm lên là chết không biết do cái gì nữa?
kênh bạn die như thế nào, có mail báo về không và nội dung mail đó như thế nào có phải như thế này không

kênh bạn die như thế nào, có mail báo về không và nội dung mail đó như thế nào có phải như thế này không
Chuẩn rồi, hầu như ai cũng bị chứ k phải IP đâu, mà bị tầm 2,3 tháng nay rồi cơ. (thường kênh liên kết GA+ có view khá chút mới die, còn kênh ko lk hoặc ít view thì mãi chả thèm chết.

hầu như ai cũng bị chứ k phải IP
cái này có liên quan gì với nhau đâu bạn? Những IP nào từng có kênh chết thì Google sẽ để ý, thứ 2 nữa là những mail từng có kênh kênh thì những kênh sau này trên mail đó cũng dễ bị quét

Thấy nhiều người reup bị trường hợp giống bạn, mình nghĩ là chết lan, ip từng có kênh chết thì Google sẽ để ý hơn, mình bỏ reup rồi, nhưng tháng trước cũng bị quét chết kênh content
em làm trên vps, kênh cũ lâu lâu giờ mới lấy ra làm lại, kéo được ít view đang lên 3-4 ngày thì chết không có mail báo gì cả, tiền cũng đang lên

cái này có liên quan gì với nhau đâu bạn? Những IP nào từng có kênh chết thì Google sẽ để ý, thứ 2 nữa là những mail từng có kênh kênh thì những kênh sau này trên mail đó cũng dễ bị quét
mail chỉ có 1 kênh chính với 1 kênh phụ thôi, em làm kênh phụ

Vãi thật em tính làm reup phim mới mua con VPS chuẩn bị mua kênh chơi đây mà nhìn thấy nãn vl :( em nghĩ là do thuật toán rồi vl quá google thắc chặc reup quá .Trên group em thấy nhiều người đề cập việc liên kết GA 2 3 ngày sau lại chết
Bác pm em trao đổi được không
có gì thắc mắc trao đổi trên này ae nào biết thì trả lời luôn đó bạn

Kênh lâu hay mới cứ view bắt đầu tăng. Tiền bắt đầu nhảy. Là die
Kênh ko bật kt mà view tăng cũng die.
Éo hiểu bọn nó nghĩ ji

1 mail 1 kênh 1 GA 1IP ko cheat hay mua view, bất kể mail mới tạo hay mail cũ, lên view + lk GA là sẽ die trong vòng 2 tuần . Đừng bác nào hỏi là do Ip rồi mail nọ kia nữa nhé. Nếu nói là do chủ đề thì còn có lý, và nếu vậy thì gần như một phần lớn chủ đề đều bị dính sẹo r

Cũng bị nhiều mà các bác. Nhưng miết thành quen rồi. Chả kêu nữa. Kênh lên view thì bắt đầu lk. Được tầm 2 3 ngày là die. Die cả kênh phụ. Mail ko tạo kênh chính tạo lun kênh phụ nó cũng cho die. :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom