Help letitbit ngừng pay...

kutekute90

Banned
Reactions
80
MR
0.000
tình hình là rất tình hinh! Thôi bỏ tía e rồi, pẩu để hết tháng pay cho nó có miếng có cục, hôm nay vô pay có báo " Changes in the payout system (for experienced users only)

This month you can’t take part in testing our payout system. "

----> hị hị có pác nào giống em em ko? tháng này lấy gì àm ăn đây ah zời... huhuhu

"3 ngày nữa tớ mới được pay lần đầu tiên ko biết pay đuơc hem nữa"

"for experienced users only"---> nếu bạn mới chơi chắc ko vấn đề gì? bạn vô chỗ withdrawal of funds coi có thông báo hay bất thường j ko? cái thằng cha này độ nì cứ thay đổi với chả test liên tục nhưng mỗi tốc độ dow free thì vẫn mất dậy như ngày nào!

Có pác nào gặp thông báo như em ko? ko biết khi nào thì dc pay nhỉ!

"Nó tính cái % vào,nản hẳn." tháng mà bác bán dc độ 5,6 cái acc là % nó lên vù vù mà! của em đang là 118% kể chơi cg hay! :D

Last edited by a moderator:
tình hình là rất tình hinh! Thôi bỏ tía e rồi, pẩu để hết tháng pay cho nó có miếng có cục, hôm nay vô pay có báo " Changes in the payout system (for experienced users only)

This month you can’t take part in testing our payout system. "

----> hị hị có pác nào giống em em ko? tháng này lấy gì àm ăn đây ah zời... huhuhu
[

vừa nhận dc tiền hôm 28- chủ thớt phán hay nhể;))

% cua thằng này mình đã giảm xuống con 50% nản ko mún chơi tiếp!
vấn đề tính % của letitbit dc giải quyết cực kỳ đơn giản như sau
nếu bạn bán dc acc qua files của bạn thì % sẽ tăng, và ko bị trừ~~~>cái này ko nói làm j!
cách 2:nếu ko bán dc acc,% giảm.bạn làm như sau, mỗi 1 tháng đăng ký 1 acc của letitbit.trung bình 1 ngày giảm 1%~~>vậy sau 30 ngày chiến letitbit,ta chuyển tiền vào PP hoặc WMZ của mình.coi như bỏ acc đó,số tiền trong acc vẫn tăng vì còn ng download,số % còn lại là ~70%,ta chuyển acc khác,upload lên,chiến tiếp, ok!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week