Request Lệnh EVEN trong imacros

rjnb0m

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Code:
EVENT TYPE=CLICK SELECTOR="#section\\:4>TM-SIMPLEBOX-RENDERER>DIV>TEXTAREA" BUTTON=0
EVENT TYPE=CLICK SELECTOR="#section\\:4>TM-SIMPLEBOX-RENDERER>DIV>DIV>C3-MATERIAL-BUTTON:nth-of-type(2)>BUTTON" BUTTON=0

Bác nào giúp em với, em có cái lệnh imacros trên để click vào nút trên web. Mỗi lẫn em tải lại url thì mục :4 sẽ thay đổi (có lúc thành :6, có lúc thành :e....). Có cách nào để khắc phục nó không ạ

SỬA SỐ 4 THÀNH DẤU *
bác ơi. cho em hỏi

ví dụ em có 2 file
1.iim
2.iim

Có lệnh nào mà chạy file 1 đầu tiên, xong đó đợi 1 khoảng thời gian thì chạy file thứ 2, rồi cứ lặp lại như vậy không ạ

bác ơi. cho em hỏi

ví dụ em có 2 file
1.iim
2.iim

Có lệnh nào mà chạy file 1 đầu tiên, xong đó đợi 1 khoảng thời gian thì chạy file thứ 2, rồi cứ lặp lại như vậy không ạ
với .iim thím cho code cả 2 file thành 1 file duy nhất thôi.
còn muốn chạy 2 file riêng thì chắc thím phải qua .js thì mới có nhiều lệnh hỗ trợ.

với .iim thím cho code cả 2 file thành 1 file duy nhất thôi.
còn muốn chạy 2 file riêng thì chắc thím phải qua .js thì mới có nhiều lệnh hỗ trợ.

gộp thành 1 nó ko chạy bác ạ, để riêng thì ok.
js thì chỉ cần tạo file .js rồi chèn code
iimplay là được phải không ạ

bác ơi. cho em hỏi

ví dụ em có 2 file
1.iim
2.iim

file đầu tiên ? file thứ 2 ?
cậu nói rõ ra xem nào

EVENT TYPE=CLICK XPATH=xxx BUTTON=0

Bác tải addon xpath về click vào chỗ cần click để lấy path của nó rồi thay vào xxx xem có đc kg. Không đc nữa thì thử kiểu click khác thay vì kiểu event xem sao.

EVENT TYPE=CLICK XPATH=xxx BUTTON=0

Bác tải addon xpath về click vào chỗ cần click để lấy path của nó rồi thay vào xxx xem có đc kg. Không đc nữa thì thử kiểu click khác thay vì kiểu event xem sao.
Gần được bác ạ, còn 1 cái nút để click nũa. Mà cái nút này nếu không tải lại trang thì bấm được, nhưng mà tải lại thì lại không bấm được nữa. để mai kiểm tra lại, giờ đi ngủ đã, cảm ơn bác nhé

bác ơi. cho em hỏi

ví dụ em có 2 file
1.iim
2.iim

URL GOTO=imacros://run/?m=xnxx.imm
Bỏ dòng này cuối mỗi code nhé, thay xnxx bằng 1.imm và 2.imm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,455
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week