• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM lehai198x không refund tiền :)

Status
Not open for further replies.

dqsolutions

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Mình đã cho bạn ấy hơn 1 ngày đễ xữ lí và refund lại tiền cho mình , nhưng bạn ấy vẫn cố tình làm ngơ và không trã lời mình và im lặng lun cho đến bây giờ nên buộc mình phãi report :) . Mình có mua 125 paypal của bạn ấy bên topic này http://mmo4me.com/threads/mua-800-paypal.143172/#post-2972703 , khi giao dịch xong hoàn tất thì giao dịch bạn ấy bị paypal giữ lại :

đây là bằng chứng giao dịch :

bây giờ cậu ấy ko chịu refund và ko mún trã lại , nhờ MOD xữ lí dùm mình :)

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.471
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Cái này giải quyết hợp lý nhất là chờ 10-15 ngày xem paypal trả tiền về bên nào rồi tính tiếp.
mình đã nói với bạn ấy là cứ refund tiền cho mình trước đễ mình còn đi thu gom paypal gữi cho người thân bên Mỹ ,vì đang là cuối năm bên đó người thân mình đang cần paypal có chuyện gấp, khi bạn ấy giải quyết vs paypal xong rồi thì mình vẫn mua của bạn ấy , mà bạn ấy cứ không chịu đưa và im luôn luôn

Last edited:

PiPay

Senior
Reactions
154
MR
0.000
Cậu chụp thử cái giao dịch bên history xem nó ghi gì
Thường thì trong th này bên kia sẽ 1 là phải refun tiền đã nhận và 2 là 180 day,còn acc cậu sẽ nhận đc tiền
Cậu cứ bảo tôi đã gửi hàng và bên kia đã nhận đc hàng xem sao

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Paypal tự động nghi vấn tiền này bẩn... trường hợp này không có chờ PP giải quyết đâu.

Thằng bán Paypal nó chỉ việc log account của chính nó vào IP siêu bẩn SSH/public proxy thì sau đó thì Paypal có cơ chế tự phát hiện là tiền này chuyển từ nơi lạ nên khả năng là không được chủ account cho phép.

Tiền Paypal chỉ coi là sạch khi tiền bạn nhận được sau 60 ngày thôi, lúc này người chuyển sẽ không thể Dispute được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,829
176,271
Latest member
vuduclinh001

Most viewed of week

Most discussed of week