Request legialoc vào trả lời

Status
Not open for further replies.
Thằng thớt spam kiếm post. Vote thêm point:rolleyes:

Upvote 0
câu hỏi tào lao , người ta mong một vài đô 1 ngày ,ông này mấy tỉ thì không close mới lạ . Dễ ăn vậy cả nước VN ,cả thế giới nhào vào ăn không còn một miếng cho bạn ăn đâu .

Upvote 0
lập topic hỏi offer kiếm nhiêu tiền người ta trả lời thì thớt chửi người ta ếch ngồi đáy giếng, ko close thì để làm gì, thớt thật quá vl

Upvote 0
mấy bạn có tật giật mình sao?ếch ngồi đáy giếng mình nói mấy thằng sửu nhi k biết thì ra dùm nhé
Bạn gây war trong chính topic mà bạn tạo thì bị close là đúng rồi

Upvote 0
Nói chung là, muốn hỏi người ta hay ai đó cái gì thì giọng điệu cho đàng hoàng 1 tí thì người ta mới trả lời, còn ko thì người ta chỉ troll thôi. chắc vì lý do đó mà mod close topic

Upvote 0
Mình ko bênh ai nhưng cái giọng điệu của thớt hỏi người biết họ cũng ko muốn trả lời đâu.! Hỏi thì cũng phải có lễ độ một chút...

Upvote 0
tên này giống pad... ghê hỏi mọi người, mọi người tl thì quay lại cắn

Upvote 0
Topic prefix là My site nhưng lại là hỏi, đã hỏi người ta trả lời nhưng bạn lại comment có chiều hướng gây war khi người ta trả lời, super mod có quyền close ko cần báo, và cả topic này, thêm vài chục topic nếu có nữa.

Last edited:
Upvote 0
Chắc thớt nghĩ forum này toàn trẩu tre, vào là phải lấy "số má" liền nên giọng điệu phải bố láo chút.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week