SCAM Leader thethaipro của dự án SBLOCK không trả lãi Ref (RCB 50%)

MuaWMZ

Hero
Verified
Reactions
280
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hi cả nhà
Chuyện là bạn @thethaipro này có tuyển ref site SBLOCK (RCB 50%) nhưng hiện tại đã 2 tháng mà bạn đó vẫn chưa trả lãi ref, liên lạc thì không hồi âm. Facebook chính của bạn ấy hiện cũng đã không truy cập được. Hiện nhóm chát trên FB do bạn đó lập ra trên 10 người cũng không liên lạc được nên mình cảnh báo anh em không ref cho @thethaipro , còn dự án SBLOCK vẫn tốt nhé.
Link ref của @thethaipro : https://mmo4me.com/threads/s-block-tien-nhan-cua-plustoken-da-xuat-hien.396030/

Tuy số tiền không lớn nhưng cũng nên cần cảnh báo cho anh em !
Thân !

Của mình tính ra 25 SBO là hơn 100$ ấy bạn. Bạn Andy Trần này mất tích từ 21.8 rồi. Lúc hứa hẹn hay quá mà chạy cũng nhanh.

Gửi tất cả nhà đầu tư tin tưởng em:

Em bị leader tuyến trên của em lừa mất hơn 30tr đồng, giờ em không còn tiền trả hoa hồng cho các nhà đầu tư như đã hứa.
Việc này bản thân của em do quá tin người đã bị lừa mất trắng tay.
Em cố tình lảng tránh tất cả mn trong nhiều ngày qua vì biết bản thân không còn đủ khả năng chi trả.

E đã chuyển cho nó hơn 30tr để theo kèo mới và bị nó lấy sạch hết, e còn để nó vào telegram, suýt nữa để nó đi lừa người khác, tin nhắn trên telegram đã bị xoá hết, e ko có đủ bằng chứng minh bản thân trong sạch.

Mong các nhà đầu tư bỏ qua để em có cơ hội làm lại, e đang đi làm lại để kiếm tiền chi trả bản thân và sẽ trả cho nhà đầu tư sớm nhất có thể.

SBLOCK từ lúc em giới thiệu đến giờ vẫn hoạt động rất tốt, em rất mong mọi người cho em một cơ hội để em làm lại từ đầu.

bạn up proof lên xem @thethaipro

:popo_beat_plaster:

Đồng chí Thethaipro này không phải là người đáng tin cậy, scam cả mấy đồng RCB của các anh em theo kèo.
Bản thân mình cũng đã từng pm rất nhiều lần để nhận RCB nhưng đồng chí này deactive facebook và không có bất kỳ phản hồi nào về các comment của anh em theo kèo SBO trong nhóm messenger.

Giờ tin nhắn bị xóa hết em cũng chả biết chứng minh ntn.
E ko phải là người đủ tin cậy để mn đầu tư thêm dự án nào nữa, bản thân em cũng tin người quá mà để mất sạch tiền vốn đầu tư. Giờ e ko biết nói gì thêm, tùy mn quyết định.

Hi cả nhà
Chuyện là bạn @thethaipro này có tuyển ref site SBLOCK (RCB 50%) nhưng hiện tại đã 2 tháng mà bạn đó vẫn chưa trả lãi ref, liên lạc thì không hồi âm. Facebook chính của bạn ấy hiện cũng đã không truy cập được. Hiện nhóm chát trên FB do bạn đó lập ra trên 10 người cũng không liên lạc được nên mình cảnh báo anh em không ref cho @thethaipro , còn dự án SBLOCK vẫn tốt nhé.
Link ref của @thethaipro : https://mmo4me.com/threads/s-block-tien-nhan-cua-plustoken-da-xuat-hien.396030/

Tuy số tiền không lớn nhưng cũng nên cần cảnh báo cho anh em !
Thân !

Thanks for the warning. I 'll take note.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom