Leader của Onecoin giờ nơi đâu?

Reactions
1,595
MR
2.304
Xin lỗi mod vì không biết đăng vào mục nào. Nên đăng vào đây.
Thanh niên này và 1 vài người khác ở 4rum này hồi đấy chửi ae trong 4rum là không biết thức thời "làm leader của onecoin để đi lừa người" giờ ko biết biệt tăm biệt tích nơi đâu
Bọn tạo ra one coin đã khốn nạn, nhưng mấy đứa leader này còn khốn nạn gấp trăm lần.

Chắc đi nghỉ mát tận hưởng ở nơi nào đó rồi. K phải tất cả nhưng đa phần ICO đều là vậy, người trước ăn thịt của người sau. Những người cuối cùng hoặc những con thú say mồi luôn là người chịu thiệt.

Chắc đi nghỉ mát tận hưởng ở nơi nào đó rồi. K phải tất cả nhưng đa phần ICO đều là vậy, người trước ăn thịt của người sau. Những người cuối cùng hoặc những con thú say mồi luôn là người chịu thiệt.
Sao giống nhau dc bạn.
ICO chia ra làm 3 loại
ICO truyền thống
Ico lending
ICO ponzi

Thằng lending thì còn đỡ vì nó scam 1 chiều. BTC tăng nó nó sẽ giả tiền. BTC giảm thì nó sẽ SCAM
Thằng thằng ponzi chính gốc như Onecoin thì nó lấy tiền người trước trả cho người sau. Thuộc loại khốn nạn nhất.

Last edited:
công ty anh mình có cái bà kia theo vài tỷ vào onecoin, bà đó kể tiền tuần nào cũng về đều, méo biết có tin được ko nữa :D

công ty anh mình có cái bà kia theo vài tỷ vào onecoin, bà đó kể tiền tuần nào cũng về đều, méo biết có tin được ko nữa :D
cậu đi hỏi 10 thằng tham gia đa cấp, dù đang chẳng kiếm dc đồng nào nó vẫn bảo kiếm dc.

Con OneCoin này trước có ông @lamgiauto là lead nhỉ?

Nhiều lúc chúng nó cũng biết là lừa đảo nhưng vẫn phải chửi người khác để kiếm tiền.

Con OneCoin này trước có ông @lamgiauto là lead nhỉ?

Nhiều lúc chúng nó cũng biết là lừa đảo nhưng vẫn phải chửi người khác để kiếm tiền.
Lạy ông. Ai làm leader coin đó. Tôi còn khuyên mọi ngưới tránh xa nữa nhé.

mấy cái mà việt nam bảo có giá trị hùa nhau kêu mua thì mình chả bao giờ động đến :D bitconect với onecoin trước cũng nghe mà nghe từ việt nam hô hào thì té sớm hên lúc đấy không nhảy vô

Năm 2015 lúc còn ở Nha Trang, mình cũng bị dụ vô OneCoin. Mấy bà chị hồi đó tham gia được hơn 1 năm thấy mua Camry này nọ... còn giờ thì ko biết phương nào rồi.

Đụng tới OneCoin là bị chửi tới tấp và nhiều người vẫn còn 1 niềm tin kinh hoàng vào OneCoin, OneCoin nó có thuốc gì mà người theo nó thì sùng bái dữ vậy ?!
Thằng bạn 2016 giới thiệu gói 33 triệu, nó nói 2018 OneCoin lên sàn sẽ kiếm được trên 5 tỉ, dân buôn ma túy phải gọi OneCoin là cụ tổ về tỷ suất sinh lời, 2019 rồi không thấy nó lên sàn, giờ sếp to của nó bị bắt , 5 tỉ chỉ mãi là giấc mơ:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,593
170,688
Latest member
inhopanphat
Back
Top Bottom