Help Lẽ nào Giftcard Amazon sắp hết thời... Pro Offer hết làm được rồi sao???

vietshipping

Junior
Reactions
64
MR
0.012
Dạo này gifcard amzon khó kiếm lắm phải không các bác?
Mình đi dạo quanh diễn đàn lẫn các group thấy HIẾM bác nào có sll gift amz từ offer. Hỏi qua, thì nghe đâu amazon gift giờ làm không được, anh em đều "chết" như nhau cả. Không biết thật hư thế nào?
Vì Công việc của mình chuyên thu giftcard amz, giờ mà không có thì cũng thất nghiệp luôn :(.
Các bác nào đi ngang qua TOPIC, Xin vui lòng cho biết tình hình, và cũng như cùng nhau trao đổi về món này.
Rất cảm ơn các bác ạ!

đắng mề :oops:

sau cơn mưa trời lại....................................................bão :D

Dạo này gifcard amzon khó kiếm lắm phải không các bác?
Mình đi dạo quanh diễn đàn lẫn các group thấy HIẾM bác nào có sll gift amz từ offer. Hỏi qua, thì nghe đâu amazon gift giờ làm không được, anh em đều "chết" như nhau cả. Không biết thật hư thế nào?
Vì Công việc của mình chuyên thu giftcard amz, giờ mà không có thì cũng thất nghiệp luôn :(.
Các bác nào đi ngang qua TOPIC, Xin vui lòng cho biết tình hình, và cũng như cùng nhau trao đổi về món này.
Rất cảm ơn các bác ạ!
Nguồn chủ yếu từ Bing, cơ mà Bing ko cho đổi AMZ GIFT nữa nên nguồn cung cho bên shipping giảm đột ngột, nếu ai làm từ các nguồn khác thì người ta vẫn cày đc, có điều ko cày đc SLL như Bing.
Vẫn có cày làm shipping với gift xịn giá rẻ đc, xài Bitcoin nhé, gợi ý thế còn tự tìm hiểu thêm. Muốn học thì 20 củ tiền học phí :rolleyes:

bing sập-----> anh e đào amz chết đói----->bên thu mua cũng xịt theo

GC giờ mình chỉ thấy mấy ae chiến gpt là nhiều nhưng giờ mấy site gpt đều có cổng pm và wmz nên dù tốn ít phí vẫn rút qua đấy

hết cái này rồi lại có cái khác. mmo nó phải thế mới chuẩn :D

Nguồn chủ yếu từ Bing, cơ mà Bing ko cho đổi AMZ GIFT nữa nên nguồn cung cho bên shipping giảm đột ngột, nếu ai làm từ các nguồn khác thì người ta vẫn cày đc, có điều ko cày đc SLL như Bing.
Vẫn có cày làm shipping với gift xịn giá rẻ đc, xài Bitcoin nhé, gợi ý thế còn tự tìm hiểu thêm. Muốn học thì 20 củ tiền học phí :rolleyes:
Cảm ơn bác đã cho thông tin. Sẽ inbox bác nhờ tư vấn thêm về gói 20 củ kia

Cảm ơn bác đã cho thông tin. Sẽ inbox bác nhờ tư vấn thêm về gói 20 củ kia
Cũng dễ, biết rồi thấy đễ lắm, ko biết thì thấy khó khăn mù mờ, đây gọi là "mánh khóe kinh doanh"... Bán Trick :v ..
Đang làm đây....

Cảm ơn tất cả các bác nhé. Topic này có nhiều pro bán và thu amazon.
Như vậy, những nguồn từ offer app khác thì vẫn bình thường nhỉ ?

bing có vẻ sắp quay lại rồi đấy

pro offer chỉ hết thời khi quảng cáo internet ko còn tồn tại thôi

20tr bác giết người à :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom