Got Paid lbry.io - Nhận ngay 30 LBRY Credit (LBC) ~ 0.008 bitcoin

Nhanh quá - đã hơn 1 năm :(

đúng ra là phải hơn 2 năm rồi mới đúng :popo_big_smile: cái top này có là sau khi đã vào giai đoạn chín mùi rồi và ồ ạt thêm, chứ thực ra những ai chơi từ 2016 ăn mấy lần lận :popo_beauty: thằng này anh cũng ăn được 1 mớ theo đường chính thống và ăn được kha khá theo đường ko chính thống :popo_boss: nếu ko bị 1 số thành phần gato thì nhiều người còn ăn được nhiều hơn :popo_cry:

đúng ra là phải hơn 2 năm rồi mới đúng :popo_big_smile: cái top này có là sau khi đã vào giai đoạn chín mùi rồi và ồ ạt thêm, chứ thực ra những ai chơi từ 2016 ăn mấy lần lận :popo_beauty: thằng này anh cũng ăn được 1 mớ theo đường chính thống và ăn được kha khá theo đường ko chính thống :popo_boss: nếu ko bị 1 số thành phần gato thì nhiều người còn ăn được nhiều hơn :popo_cry:
vẫn nhớ cái event 69$ của bác từ con này.

Coin này thành rác cũng đúng thôi, hồi đó vào vào chat với bọn admin, bọn này lúc nào cũng tỏ ra mình giỏi, rồi thì xem video thì lag vãi Cư..., mỗi lần xem thì nó tự động download về máy. Vậy mà cũng đòi cạnh tranh với Youtube các kiểu :D
Nhưng dù sao cũng nhờ nó nói phét mà mình kiếm dc tiền :)

Nhanh quá - đã hơn 1 năm :(
Hình như mình cho bạn 1 cái email liên quan đến cái này thì phải. Kiếm đc bao nhiêu từ cái acc đó hả bạn? Mà ko biết mình nhầm bạn hay ai nữa. :) :)

dạ vâng anh . em biết con này từ 2016 ( tứ 1 topic trên TBN ) nhưng lúc đó em không biết tiền ảo là gì cả - em thấy mấy pro toàn dùng auto để kéo mấy k email .
con này đợt tháng 2-3/2018 cũng gửi email download app dùng thử thông qua Github được tặng 500 - 1000 LBC gì đó anh ...... em thì toàn đi xin invite :)

Hình như mình cho bạn 1 cái email liên quan đến cái này thì phải. Kiếm đc bao nhiêu từ cái acc đó hả bạn? Mà ko biết mình nhầm bạn hay ai nữa. :) :)
hi bác . bác nhớ rất chuẩn - là mình đây .. đợt đó login app yêu cầu email xác nhận code nhiều quá , mình bỏ luôn invite đó luôn . Cảm ơn bác nhiều ;)

Đợt LBC - có bác nào đi xin invite giống em không :D chắc chỉ có em - 1 ngày được 2 invite ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week