lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

sàn giao dịch ETH lớn nhất thế giới + cũng là sàn BTC thứ 4 thế giới ...bị hack bạn ơi
vậy ah. Tưởng bọn đầu tư tránh bão

cút cmm đi
Cút ra lập topic riêng mà buôn mà bán, page nào cũng vào gạ kèo loãng topic, cái gì cũng vừa phải thôi, nhai đi nhai lại ko khác gì con bò.

Cút ra lập topic riêng mà buôn mà bán, page nào cũng vào gạ kèo loãng topic, cái gì cũng vừa phải thôi, nhai đi nhai lại ko khác gì con bò.

Thế là những trao đổi khác ko làm loãng topic nhỉ, chứ mình thì thấy nhiều lắm rồi ^^

Đúng là cứ nhu dalat, ăn một mình cho sướng ^^
Giờ đã rút ra được điều đó ^^

thanh niên đòi 500k :3 chứ có share cái quẹo gì đâu mà rút ra với chả ăn 1 mình

Đúng là cứ nhu dalat, ăn một mình cho sướng ^^
Giờ đã rút ra được điều đó ^^
Đi vòi tiền mà tư cách gì nói câu này, kiểu đó là 1 dạng bán tut đấy, vote ban

hôm rồi thằng này cũng kêu mình 500k chỉ cho cách log nhiều TK :D khôn hết phần người khác, 4rum thiếu *** gì người để hỏi mà phải đến lượt nó -_-

Thế là những trao đổi khác ko làm loãng topic nhỉ, chứ mình thì thấy nhiều lắm rồi ^^
Trao đổi góp ý là khác nhé, ko phân biệt đc hả "con kền kền"??
Đem so với bác dalat mới hài hước, tut bác dalat tut private biết bao nhiêu người muốn, cái tut ông chắc cả thế giới mỗi mình ông biết hay sao mà làm như quý lắm.
À ko, tự dưng nghĩ lại thấy bác nói đúng rồi, cứ như bác dalat ấy, giữ cho mình đi, tut của bác tut đỉnh cao rồi, buôn bán gì có 500k phí quá, ngậm miệng lại rồi ăn 1 mình ăn từ từ cho đỡ nghẹn bác à.

Login nhiều tài khoản theo cách của mình là tạo máy ảo nhé :D còn cách của mấy pro thì mình không biết :V

Má bữa check hết mail mà ai ngờ nó đếu nằm trong inbox mà phần quảng cáo

trycoin 1.png

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom