lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

chết cha hay là mình dùng 2 lần bản 13 trên 1 máy nên mất 1 acc nhỉ :eek::eek::eek:
Cái đấy thì mình chịu. Chỉ biết là bản 13 mình đã dùng mọi cách mà ko tài nào thay acc khác được. Kiểu như nó ghi nhớ mã của máy mình rồi, cứ cài vào là nó auto nhận diện vào thẳng ví luôn, ko cần điền mail hay gì hết.

Thông báo luôn với ae là LBRY nó có truy địa chỉ IP để gửi acc nhé. Khác địa chỉ IP thì % nhận dc code cao hơn là 1 địa chỉ IP đang ký nhiều acc. Giờ nó làm đàng hoàng rồi :D. Bằng chứng là nó thông báo mình gửi quá nhiều đăng ký cho 1 địa chỉ IP :)

Thông báo luôn với ae là LBRY nó có truy địa chỉ IP để gửi acc nhé. Khác địa chỉ IP thì % nhận dc code cao hơn là 1 địa chỉ IP đang ký nhiều acc. Giờ nó làm đàng hoàng rồi :D. Bằng chứng là nó thông báo mình gửi quá nhiều đăng ký cho 1 địa chỉ IP :)
cái này tưởng ae biết lâu rồi chứ :confused::confused::confused:

thím nào cho mình hỏi chút với
mình đã claim hết sạch thế này rồi nhưng nó k cộng LBC là sao vậy nhỉ ,mỗi lần cheat acc khác phải fake ip phải ko ,và 1 điều nữa mình dùng bản 12.2 RC2 nhưng nó rất đơ phải nâng lên bản 13 mới dùng được là sao nhỉ :confused:
còn mấy chục invi ai chỉ dùm mình ,mình xin cảm ơn và hậu tạ :D
screenshot_5-png.98987
dùng bản 12.2 rc2 nhé. bản 13 ko thay được acc trên cùng 1 máy đâu, ko cần phải thay ip j hết.

thím nào cho mình hỏi chút với
mình đã claim hết sạch thế này rồi nhưng nó k cộng LBC là sao vậy nhỉ ,mỗi lần cheat acc khác phải fake ip phải ko ,và 1 điều nữa mình dùng bản 12.2 RC2 nhưng nó rất đơ phải nâng lên bản 13 mới dùng được là sao nhỉ :confused:
còn mấy chục invi ai chỉ dùm mình ,mình xin cảm ơn và hậu tạ :D
screenshot_5-png.98987
ko phải fake ip, vẫn dùng được bản 13. 500k đây mình chỉ cho

hình như cái này hên xui thì phải mấy bác ạ, có acc 4 ref cũng nhận đc invite code :eek:

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,770
Latest member
goexme

Most viewed of week

Most viewed of week

Back