Announce Lấy ý kiến những mem đóng bảo hiểm qua BTC-E

Bạn ơi mình chọn 2b nhé. Bạn cập nhật giúp mình nhé

giờ mới biết . thôi admin update cho e phương án 2 - A vậy

Bạn ơi mình chọn 2b nhé. Bạn cập nhật giúp mình nhé

giờ mới biết . thôi admin update cho e phương án 2 - A vậy

Các bạn hiện đang có bảo hiểm bằng PM rồi. Nên hiện tại các bạn chỉ có thể số BTC-E ra thôi nha.

Cám ơn bạn nhiều

PS: Mình thấy giá USDET thấp quá chắc là sẽ đợi thêm 1 tháng nữa xem sao. Nếu ai muốn rút luôn thì cứ tham khảo Topic 1 nha.

hi bác @Shin em chọn 2-a nhưng bảo hiểm của em chưa được cập nhật lại. bác check lại cho em với nha, cảm ơn bác!

hi bác @Shin em chọn 2-a nhưng bảo hiểm của em chưa được cập nhật lại. bác check lại cho em với nha, cảm ơn bác!

Chào bạn,

Do tỉ giá của USDET thấp quá nên mình đang đợi thêm khoảng 1 tháng nữa với hy vọng giá sẽ tốt hơn trước nha.

Thân

Chào bạn,

Do tỉ giá của USDET thấp quá nên mình đang đợi thêm khoảng 1 tháng nữa với hy vọng giá sẽ tốt hơn trước nha.

Thân
vâng, cảm ơn bác nhé!

giờ mình mới xem topic, ad hay mod cover giúp mình BH btc-e qua wex rồi update vào account hiện BH giúp mình nhé

mình chọn 2a

mình chọn 2a nhé

Chào bạn,

Thân

Hi bác, đến nay em vẫn chưa thấy được cập nhật thêm à bác :D

cạp nhật cho tớ @Shin đz ơi ;););)

Nhờ Shin bán giúp phần USDET của mình ra USD rồi cập nhật bảo hiểm giúp mình. @Shin

ban update minh theo 2b bạn nhé. thanks ban

Hi
Không biết bảo hiểm của mình xử lý thế nào. 1000 BTCE Mình muốn chọn phương án 2A

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom