Announce Lấy ý kiến những mem đóng bảo hiểm qua BTC-E

2-b

Chào bạn, mình làm gì sử dụng USDT nhỉ??

mình chọn 2-a. nhớ cập nhật cho mình nha

@Shin Em chọn 2b

Xin lỗi bạn mình nhầm. 3 bạn đang sử dụng PM nên bạn chỉ có thể rút phần WEX này về thôi nha.

mình 2-a.Nhờ bác cập nhật lại hộ

Phí bảo hiểm của bạn thấp hơn $100 nên bạn sẽ cần gửi thêm để hệ thống tự động hiện cho bạn nha.

MÌnh đã cập nhật cho bạn rồi

@Shin Ý kiến của mình không thấy admin phản hồi gì. Hiện tại nếu muốn đóng bảo hiểm bàng WEX code có được không, mình mới đọc thì ko thấy cổng đó. Nếu có thì Admin fix lại nhé
Mình đề xuất là với tất cả ai chưa comment gì chọn phương án nào thì Admin cứ cập nhật 55% bảo hiểm cho mọi người, còn 45% còn lại thì tùy ý kiến từng người xử lý sau đi. Chứ mình mong muốn của mình là muốn cập nhật 55% bảo hiểm + đợi để rút token dạng code chứ không bán thì Admin không chấp nhận à

Mọi người đã có thể gửi phí bảo hiểm theo hướng dẫn trong Rules rồi nên bạn yên tâm nha. Và không biết bạn chọn hướng xử lý nào cho số phí bảo hiểm của bạn nhỉ?

Mình chỉ làm theo những gì WEX thông báo cho tới thời điểm hiện tại. Những gì họ hứa thì chưa ai biết nên mình không thông báo được nha.

OK, cảm ơn Admin Shin. Vậy mình cũng chọn 2a đi, Admin cập nhật giúp mình

Xin lỗi bạn mình nhầm. 3 bạn đang sử dụng PM nên bạn chỉ có thể rút phần WEX này về thôi nha.
Bạn check log chat giúp mình nhé, thanks!

Rút về như thế nào? Mình gửi stk ngân hàng cho ad chuyển tiền thẳng vào đó hay sao Ad hướng dẫn giúp mình nha. Thanks

update lại bảo hiểm cho tớ với nha shin !
2-b
@Shin

Các bạn đang có bảo hiểm bằng PM rồi nên chỉ có thể yêu cầu rút ra thôi nha.

Thân
cậu có thể cập nhật giúp mình PM : $500 + WEX ....

cậu có thể cập nhật giúp mình PM : $500 + WEX ....

Trong trường hợp này bạn chỉ có thể chọn 1 hoặc 2b thôi nha. Hoặc bạn sẽ cần để số phí bảo hiểm đó tới ngày: 18/10/2017

Thân

Trong trường hợp này bạn chỉ có thể chọn 1 hoặc 2b thôi nha. Hoặc bạn sẽ cần để số phí bảo hiểm đó tới ngày: 18/10/2017

Thân
Ok thank cứ để tới ngày 18/10/2017

chọn 2

mình chọn 2a

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow