Ask Lấy link các host mới ..

vietanh0291

Junior
Reactions
38
MR
0.002
Bạn nào hướng dẫn mình các lấy link các host này được không ... tìm mãi không ra :binhsua09:
Uploaded.to
turbobit.net
Letitbit.net
Đừng gạch đá em nhé :binhsua16:

===============
edit : ý mình là search link nhé >"<

Last edited by a moderator:

vipbaoloc

Senior
Reactions
278
MR
0.000
3 link kia có mỗi ltb là search dc thôi
vớ vẩn
ul.to thì vào File & floder
Dưới cái dùng File upload FTP upload gì đó Ngang hàng với Files Favourites pihá bên kia leà cái khung search mờ mờ đó thấy ko :S điền name file vào là nó tự ra

còn turbobit thì thấy ngang hàng với chữ Statistics thì kế bên nó là chữ Files to đùng đó thấy ko kéo xuống dưới khung có cái hình kính lúp đó click vào
Letitbit Thì chịu chưa tìm hiểu tại ko chiến

vớ vẩn
ul.to thì vào File & floder
Dưới cái dùng File upload FTP upload gì đó Ngang hàng với Files Favourites pihá bên kia leà cái khung search mờ mờ đó thấy ko :S điền name file vào là nó tự ra

còn turbobit thì thấy ngang hàng với chữ Statistics thì kế bên nó là chữ Files to đùng đó thấy ko kéo xuống dưới khung có cái hình kính lúp đó click vào
Letitbit Thì chịu chưa tìm hiểu tại ko chiến
đa tạ đa tạ :binhsua03:
// cái turbor không search được bạn ạ . hình nó chỉ hiện file khi có lượt download ... k search các link mới được :(

proboc

Senior
Reactions
182
MR
1.475
Uploaded.to >> cai nay open 1 phat ra het cac link >> xai auto add link thoi :D
turbobit.net >> xuong phia duoi chon hiện 100 file >>>> select all ở trên đầu >> xuống dưới button ngoài cùng là get link rồi chọn tab get có filename :)
Letitbit.net >> vào filemanager chọn hiện 500 link (điền số 500 vào phía dưới ấy enter cái là xong) >>> chọn file đầu tiền hoặc file cuối cùng >> giữ shift lên file đầu tiên hoặc cuối cùng chọn cái vậy là select được tất cả 500 file đó >>> click chuột phải chọn get link là xong

2tears

Junior
Reactions
193
MR
0.000
3 link kia có mỗi ltb là search dc thôi

letitbit search ở chỗ nào vậy bác.mà thằng này mình up bằng ftp tưởng ngon nhưng khi vào file toàn thấy thiếu dung lượng.file mình là 252MB mà toàn thấy hơn trăm MB.ko bít có bác nào giống mình ko.hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week