• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Lấy lại acc zeek [mnnb123] mở cái even góp vui:))

Status
Not open for further replies.
thật tội nghiệp cho bác, hay là bác để lộ mất cái SS# rồi nên nó mới lấy dễ vậy chứ giờ máy ai cũng xài AV hết mà vẫn dính keylog cũng lạ. Cứ Kis + mbam thì keylog nào qua nổi. Nếu máy mà vẫn dính keylog thì chắc là do xài crack hay xem JAV gì đấy mới bị dính thôi ah. Ngoài ra lúc nhập pass nên dùng bàn phím ảo của Kis là tiện nhất
Còn nếu phòng thủ kỹ càng thế rồi mà vẫn bị chọc thủng thì chắc là bác gặp phải hacker pro rồi

Trời bó tay luôn vừa lấy đc giờ mất tiếp......quét máy ik xem zính virus keylog gì ko =]]

Cài win lại đi cho chắc bác ơiiii

đồng tình với bạn này. Cài lại win đi bạn ơi sợ dính con keylog trâu chó nào vô ko tìm ra:binhsua16::binhsua16: chứ vừa đổi pass sao lại change lại pass mới lẹ thế :binhsua17:

Chắc nó Support lấy lại MK đây mà đến SSN còn thay đổi được thì lấy lại TK mấy hồi :-s

delete các ổ đi rồi chia lại ổ + cài win =)) bảo đảm hết virus không còn 1 con

tạm thời edit

Thật chứ mình ko đùa tí nào . mình sup xong vào update thong tin change pass rat dài. đã cẩn thật loging in lại 3 lần . sau đó viết xong even mình login lại thì ôi thôi lại mất . thật sự ko hiểu tại sao va` bằng cách nào

hết may rùi . lại bị chage pass tập 2 pó tay

Keylog chứ sao, bó tay. Ghost lại máy đi nhé. vì keylog chạy ở steal mode nên đừng cố mở taskmanager làm gì :-j

tội nghiệp cho chủ thớt, thành thật chia buồn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week