Matrix Lavida Nueva Ltd – Lavida-Nueva.bz - Dự án đầu tư dài hạn lợi nhuận 8%-9%/tuần

Bạn nói rõ hơn được không? Do BTC dừng hay site dừng lại? Ad có proof mới nhất không?
Tuần này site chỉ trả lãi 0.1% thôi vì tình hình coin đang chuyển đổi, tuần sau lãi sẽ tùy tình hình sẽ được thông báo sau

Site còn chạy bình thường không bác chủ
Site đang giảm lãi. Hiện đang Event để thảo luận về vấn đề này nhé.

mình xin lỗi chứ không dưới 2 lần đọc comment của ông này mà thấy khó chịu...

Dự án người ta giới thiệu, đang tổ chức event, chưa có thông báo, mà cũng chưa có nhiều report xấu về site mà ông ấy cứ "phán" như là thánh ấy...

Hình như cứ ko phải là dự án của ổng thì ổng cứ vào và cứ phán cam này cam nọ, ko hiểu nổi o_O

Ai ai trong giới mmo đều biết vừa có 2 "quả bom" mới nổ mang tên btc-e và SegWit bên BTC, là 1 cty trade coin thì dĩ nhiên Lavida bị ảnh hưởng và nhà đầu tư cũng bị ảnh hưởng theo là bình thường, có gì mà ông phải vào dìm hàng, dìm site của người ta vậy o_O

Thứ nhất mình là người đầu tư, site này mình cũng tham gia. Even hay không mình không quan tâm, quân tâm nhất là tiền của mình đang ở đâu.
Thứ 2 là site trước bạn đăng mình cũng phán scam và thực tế nó là scam thât. Cảnh báo cho mọi người vào sau thôi. Bạn không thích có thể bỏ qua.

Chơi HYIP thì site nào chả đến lúc scam, site vừa ra cmt phát site sẽ scam, đến lúc site scam vào phán thêm phát thấy chưa đã nói là scam mà thì thằng *** nào chả nói được :confused:

Site nào mà chả SCAM, nếu đã phán hay thì phải phán thời điểm site SCAM kìa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back