Matrix Lavida Nueva Ltd – Lavida-Nueva.bz - Dự án đầu tư dài hạn lợi nhuận 8%-9%/tuần

mình ít vốn , đầu tư 200$ thôi ! nếu bác có thì cho mình xin giá . user mình là : quanpham . ref của bác đó :D .

Ref mình để 24800 nhé

Cho mình hỏi . mình muốn đầu tư bằng bitcoin rồi sau này mình rút về bằng bitcoin dc ko bạn

Cho mình hỏi . mình muốn đầu tư bằng bitcoin rồi sau này mình rút về bằng bitcoin dc ko bạn
Dep cổng nào sẽ phải rút về cổng đấy. Cái này là bắt buộc nhé

Dep cổng nào sẽ phải rút về cổng đấy. Cái này là bắt buộc nhé
Em chưa nhận lương nên chưa đăng ký, cái này có mấy cổng dep vậy bác?

Mình mới chạy thêm một gói Lavida - 5005$

định theo bác 1 ít $ nhưng ko có tiền trong advcash....
em mới lập tài khoảng cách đây 2 ngày ( cả lavida-nueva.bz và avdcash ) còn chờ xác minh địa chỉ nữa thôi. Như vậy đủ điều kiện bơm $ vào chơi đc chưa ạ ? Hay phải chờ xác minh đầy đủ rồi mới nạp tiền ?

Last edited:
em mới lập tài khoảng cách đây 2 ngày ( cả lavida-nueva.bz và avdcash ) còn chờ xác minh địa chỉ nữa thôi. Như vậy đủ điều kiện bơm $ vào chơi đc chưa ạ ? Hay phải chờ xác minh đầy đủ rồi mới nạp tiền ?
Nạp vào trước trong quá trình chờ verify cũng đc bạn ạ

Cảnh báo bạn nếu bạn không có passport thì đừng có dại gì mà dùng Advcash.

Tôi hi vọng admin sẽ thiết kế lại trang web trong mùa hè này, nếu không tất cả sẽ dừng lại.

Em còn xác minh địa chỉ nữa ạ. đã gởi hóa đơn internet cho nó rồi, giờ chờ xem sao ạ. Hi vọng là xác minh đc .
Việc xác minh địa chỉ là cực kì đơn giản, trong vòng 24h có kết quả.
Nhưng vẫn nhắc bạn 1 lần nữa, nếu không có passport thì bạn không lên dùng Advcash.
Mọi thông tin trên passport phải trùng với lúc verify tài khoản, nếu không thì bạn sẽ mất toàn bộ số tiền có trong tài khoản.

Việc xác minh địa chỉ là cực kì đơn giản, trong vòng 24h có kết quả.
Nhưng vẫn nhắc bạn 1 lần nữa, nếu không có passport thì bạn không lên dùng Advcash.
Mọi thông tin trên passport phải trùng với lúc verify tài khoản, nếu không thì bạn sẽ mất toàn bộ số tiền có trong tài khoản.
EM mới gởi thông tin địa chỉ sáng nay, sáng mai là biết kết quả ngay thôi ạ.

@anhcongday1990 đã ref nick boyfun, đang dep 100$(0.036640btc) nhg confirm hơi chậm..

Tiền dep vào rồi @anhcongday1990 . Bạn RCB vào btc wallet nha, thanks.
1MGB9WdjTGArCYccHLtWcZX9JHdduYQ8e4

Bạn vào deposite để mua gói đi nhé. Lúc đó mới đc tính

Vậy mà qua giờ dep xong để đó không biết mua gói :( Vừa mua rồi nha bạn.

E vừa reg xong, mà cần verify các thứ, phức tạp ghê. Cho e hỏi chút:
1. hoá đơn điện, nước tên bố mẹ có được không ạ?
2. Số đt, e điền vào mà ko thấy gửi code lại cho e, không biết điền sao cho đúng?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom