Matrix Lavida Nueva Ltd – Lavida-Nueva.bz - Dự án đầu tư dài hạn lợi nhuận 8%-9%/tuần

anhcongday1990

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
106
MR
0.036
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hôm nay mình xin giới thiệu đến mọi người một dự án Long term khác sau sự thành công của dự án Cryp Trade Captial.

Hiện tại thì team của mình đã đầu tư vào dự án này gần 20.000$. Bằng chứng invest các bạn xem ở dưới nhé.

Đăng ký và đầu tư để nhận Refback 100%:
Link đăng ký: Lavida-nueva

I. GIỚI THIỆU VỀ CÔNG TY

Lavida Nueva Ltd. là công ty được thành lập vào 08/02/2017 tại Belize với CEO là Daniel Alexander Lopez Vagas. Công ty chọn Belize làm trụ sở bởi vì ở đây việc phát triển rất tốt cũng như được sử hỗ trợ bởi chính phủ. Văn phòng công ty sẽ được mở sau 90 ngày từ ngày chạy chính thức tại Santiago, cộng hòa Dominicana.
Dự án được chạy chính thức vào 3/4/2017.

Update: Sau khi chạy được 50 ngày thì đúng theo kế hoạch, ngày hôm nay 29/05/2017 công ty đã công bố kế hoạch cụ thể về việc tổ chức Event cho Top 8 Leader có doanh thu từ F1 cao nhất. Cụ thể về lịch tổ chức và chi tiết event các bạn xem ở dưới:

Ngành nghề kinh doanh của công ty là đầu tư chứng khoán, dịch vụ du lịch, dầu khí, kim loại quý.

Công ty có sơ đồ tổ chức như sau:

II. CÁC PLAN ĐẦU TƯ

CÁC GÓI ĐẦU TƯ CỦA MÌNH NHÉ
( Mình chỉ đưa một số hình ảnh đại diện )

Dự án Lavida Nueva có các gói đầu tư như sau:

Mình xin giải thích chi tiết hơn về các gói trên:
  • Daily Plan: Có lượng invest từ 100$-5000$. Được chia lãi 1%/hàng ngày trong vòng 1 năm. Sau 12 tháng thì tổng lượng tiền bạn nhận được là 365%.
Ví dụ: Bạn đầu tư 1000$ cho gói Daily thì sau 12 tháng bạn sẽ nhận được 3.650$ và kết thúc dự án. Nếu bạn muốn đầu tư tiếp thì phải mua các tiếp theo.
  • Weekly Plan: Lượng invest từ 2500$-25.000$. Được chia lãi 8% hàng tuần trong vòng 6 tháng. Sau 6 tháng thì bạn được nhận lại số tiền các bạn đã đầu tư. Và nếu lượng đầu tư từ 25.001$ – 100.000$ thì các bạn được nhận lãi 9% hàng tuần trong vòng 6 tháng. Sau 6 tháng các bạn được nhạn lại số tiền đã đầu tư.
Ví dụ: Bạn đầu tư 40.000$ thì mỗi tuần các bạn nhận được 3.600$ trong 26 tuần. Và tổng số tiền các bạn nhận được là 133.600$.
  • Half Year Plan: Lượng đầu tư từ 10.000$-100.000$. Các bạn sẽ nhận được 500% sau 6 tháng và được thưởng một chuyến đi du lịch và thăm văn phòng công ty.
Ví dụ: Bạn đầu tư 10.000$ thì sau 6 tháng bạn sẽ nhận được 50.000$.
  • Vacation Plan: Các bạn đầu tư 500$ hoặc 1000$ thì sau 6 tháng các bạn sẽ được nhận một chuyến đi du lịch trị giá 2000$ hoặc 4000$
III. MARKETING PLAN

Các bạn sẽ nhận được tiền từ partner khi các bạn đầu tư tối thiểu 100$ với số tiền bằng 3% số tiền đầu tư của partner.

Tương tự phụ thuộc vào số tiền đầu tư của các bạn mà các bạn có thể nhận được hoa hồng từ các cấp nhỏ hơn cũng như lượng phần trăm cao hơn. Xem ví dụ trong hình dưới

Ngoài ra công ty cũng có trả thưởng cho những người có doanh thu đạt được các mốc như sau:

Ví dụ khi các bạn đạt được doanh thu 10.000$ thì các bạn sẽ dược nhận số tiền 500$. Nếu các bạn đạt doanh thu 50.000$ thì các bạn sẽ được nhận thưởng 1000$ hoặc một chiếc Iphone thế hệ mới nhất.
Đối với dự án này mình sẽ RCB cho các bạn 100% số tiền mình nhận được tương đương 4% số tiền các bạn đầu tư

IV. CÁC CỔNG THANH TOÁN

Ghi chú: 1. Các bạn cần phải nạp tiền sau đó mới chọn mua gói đầu tư nào;

2. Các lệnh rút tiền sẽ được xử lý vào thứ 2 hàng tuần và các bạn sẽ được nhận tiền trong vòng 72h kể từ thứ 2.

3. Các bạn cần phải verify tài khoản của các bạn trước khi rút tiền. Yêu cầu cần xác minh điện thoại, chứng minh thư, sao kê.

VI. MỘT SỐ TÀI LIỆU KHÁC VÀ BẰNG CHỨNG RÚT TIỀN

VIDEO NHẬN THƯỞNG MACBOOK VÀ IPHONE CHO LEADER ĐẠT ĐƯỢC DOANH THU 50.000$ VÀ 100.000$

BẰNG CHỨNG RÚT TIỀN CỦA MÌNH

CỦA MỘT SỐ PRO KHÁC

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG!

Last edited:
Nếu mình đầu tư gói Daily Plan: Có lượng invest từ 100$-5000$ thì có nghĩa 1 năm sau mới rút tiền được hả thớt?

nó chia lãi 1%/ ngày kìa bác
Nhưng em ko hiểu là 1 ngày có thể rút đc 1% hay đợi 365 ngày mới rút luôn nè.

Nếu mình đầu tư gói Daily Plan: Có lượng invest từ 100$-5000$ thì có nghĩa 1 năm sau mới rút tiền được hả thớt?
Lãi sẽ chia theo ngày nhé. Nhưng bạn chỉ rút vào thứ 2 hàng tuần nhé

Sao bằng chứng rút tiền (batch 429d58068527478206a098acd6987f56) mình kiểm tra ko thấy?

Hàng mới về sáng nay. Bác check giúp em xem có không nhé.

Nhưng em ko hiểu là 1 ngày có thể rút đc 1% hay đợi 365 ngày mới rút luôn nè.

Hàng ngày đều cộng vào balance nhưng đến thứ 2 hàng tuần mới được rút bạn nhé.

Site tiềm năng . chấm cái đã

Bạn cho mình hỏi một số vấn đề nhé, đã đăng ký theo line của bạn rồi:
- RCB lần đầu hay tất cả các lần (mình dự kiến tái liên tục), 4% cho tiền đầu tư không phân biệt ít nhiều phải không?
- Phương thức báo danh ntn cho bạn để nhận RCB.
- Mình đầu tư gói weekly: Nếu thứ 5 này mình đầu tư thì sang thứ 2 tuần sau nhận lãi hay phải tròn 1 tuần (tức là đến thứ 5 tuần sau lãi về và do giữa tuần nên thứ 2 tuần tiếp theo nữa mới cho rút về).
Bạn hỗ trợ tư vấn, mình dự kiến vào khoảng 5.000$ nên cần tìm hiểu kỹ.

Bạn cho mình hỏi một số vấn đề nhé, đã đăng ký theo line của bạn rồi:
- RCB lần đầu hay tất cả các lần (mình dự kiến tái liên tục), 4% cho tiền đầu tư không phân biệt ít nhiều phải không?
- Phương thức báo danh ntn cho bạn để nhận RCB.
- Mình đầu tư gói weekly: Nếu thứ 5 này mình đầu tư thì sang thứ 2 tuần sau nhận lãi hay phải tròn 1 tuần (tức là đến thứ 5 tuần sau lãi về và do giữa tuần nên thứ 2 tuần tiếp theo nữa mới cho rút về).
Bạn hỗ trợ tư vấn, mình dự kiến vào khoảng 5.000$ nên cần tìm hiểu kỹ.

Trả lời bạn nhé:
1. RCB chỉ áp dụng cho mỗi lần bạn đầu tư. Nếu bạn tái đầu tư ( Tức là tiền về balance sau đó bạn đầu tư tiếp ) thì vẫn được nhận RB 4% như thường. Bạn chú ý nếu bạn tái đầu tư với số lượng ít <2500$ thì sẽ vào plan daily.
2. Việc báo danh RB bạn có thể báo tại đây hoặc inbox mình tại facebook: facebook.com/conginvest để mình gửi tiền cho bạn.
3. Nếu bạn đầu tư gói weekly thì khi bạn đầu tư vào giữa tuần thì lợi nhuận sẽ được tính theo số ngày đến thứ 2 cho tuần đầu để ra % lợi nhuận. VD: bạn đầu tư 5000$ vào thứ 5 thì đến thứ 2 bạn nhận được ở balance khoảng 5000*8*3/ (7*100) = 171$.
Có vấn đề gì bạn cứ hỏi. Mình sẽ giải đáp.
Cảm ơn!

với boss evo, test theo 1k ko cần suy nghĩ nhức não, lần sau vcb bên PDM về kịp dập 10k :D:D:D

với boss evo, test theo 1k ko cần suy nghĩ nhức não, lần sau vcb bên PDM về kịp dập 10k :D:D:D
:D. Thanks vì anh đã ủng hộ

có site auto nào bán ADVCASH uy tín không các bác nhỉ ? đổi từ PM ra ADV phí kinh khủng quá :oops:

Bạn có thể gặp bác Rùa, bác ấy cũng hay có Advcash. Còn nếu bạn đầu tư ít mình mình cũng có...:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom