Ask Lâu nhận được tiền từ Adsense -> VCB

baochan8x

Newbie
Reactions
16
MR
0.168
Có bác nào như e không, tháng trước thì ngày 22 đã nhận được tiền về bank, tháng này thì tối 21 có mail payment từ Google, đến nay là 27 vẫn chưa thấy nổ bank. Nãy e có gọi lên VCB, họ nói chưa có nhận khoản thanh toán nào :(

Có bác nào như e không, tháng trước thì ngày 22 đã nhận được tiền về bank, tháng này thì tối 21 có mail payment từ Google, đến nay là 27 vẫn chưa thấy nổ bank. Nãy e có gọi lên VCB, họ nói chưa có nhận khoản thanh toán nào :(
Bao nhiêu vậy a

VCB mình nhận dc từ sáng 23 tiêu sạch rồi mà b chưa có à

Tiền đã về chưa a

Nếu đến hôm nay vẫn chưa nhận được thì bạn thử gửi hỗ trợ xem sao. Vì hiện tại mình cũng nhận được từ 24 rồi. Cũng dùng Direct Bank VCB.

Ôi mình thì kiếm dc ít thôi nên mới lo phí chứ. Vd mình rút hơn 100$ về bank thì phí mất cỡ 140k rồi, tỷ giá coi trên vcb.
acc vn thì trừ vậy là nhẹ nhàng r, acc ngoại quy đổi ngoại tệ, hoặc bán $$ cũng chua lắm bro chứ k vui đâu

Từ hồi adsense ko cho nhận qua WU, nhận qua bank rõ lắm phí nhỉ.
Bữa nay Adsense không cho nhận qua WU nữa hả bạn

UPDATED: Vừa nhận được thanh toán, đợt này hơi lâu :D

A/e nào gặp trường hợp tương tự thì cứ chờ nhé, sau 3 tuần nếu không nhận được thì điền form yêu cầu mã SWIFT rồi đem lên bank kiểm tra. Mình định làm vậy nhưng tiền về rồi nên thôi không cần nữa =))

UPDATED: Vừa nhận được thanh toán, đợt này hơi lâu :D

A/e nào gặp trường hợp tương tự thì cứ chờ nhé, sau 3 tuần nếu không nhận được thì điền form yêu cầu mã SWIFT rồi đem lên bank kiểm tra. Mình định làm vậy nhưng tiền về rồi nên thôi không cần nữa =))
ok vậy tính ra chậm nhất là chờ 1 tuần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back