Ask Lâu ngày giờ muốn làm capcha lại xin mấy pro tư vấn giúp em

Reactions
845
MR
0.012
em muốn làm lại capcha mà nghe nói phải có proxy không biết nên thuê proxy ở đâu dùng là tốt nhất mấy pro
giup em với

làm cái khác đi bạn

làm cái khác đi bạn
Trong các nghề kiếm tiền trực tuyến (MMO), gõ Captcha thuê là cay mắt nhất,
có làm mới biết công việc kiếm tiền online này chẳng dễ dàng, Trước còn dễ, vì
thường xuyên bị vượt mặt, cho nên độ quái của các đoạn mã ngày càng tăng.
Những mã captcha gần như không thể nhận diện ???
captcha-jpg.92936

nhiều người đã chán và ngậm ngùi rời bỏ cuộc chơi, không ai cấm thử sức
với nghề gõ chaptcha thuê, nhưng hãy tự hỏi khả năng gõ phím của mình
tới đâu và sự kiên trì kéo dài được bao lâu. : ))

Attachments

28.1 KB · Views: 903
Last edited:
sau 2 tháng thử sức với captcha thì e lại coi đó là 1 nghề.cứ kiên trì theo đuổi thì sẽ đc thôi.tốc độ gõ cũng khá hơn rất nhiều.cũng k ai bắt mình phải làm liên tục nhiều tiếng đồng hồ.cũng k bị gò bó.vừa làm capt vừa học những cái khác cũng tốt.mất 1 tháng đầu thì nản nhưng dần rồi sẽ quen :)

sau 2 tháng thử sức với captcha thì e lại coi đó là 1 nghề.cứ kiên trì theo đuổi thì sẽ đc thôi.tốc độ gõ cũng khá hơn rất nhiều.cũng k ai bắt mình phải làm liên tục nhiều tiếng đồng hồ.cũng k bị gò bó.vừa làm capt vừa học những cái khác cũng tốt.mất 1 tháng đầu thì nản nhưng dần rồi sẽ quen :)
Đây là hình thức kiếm tiền đơn giản,bạn sẽ nhận tiền bằng chính sức lao động của mình.
Chỉ cần bạn có thời gian rãnh rỗi và có 1 máy tính kết nối Internet ổn định, cộng thêm,
khả năng đánh máy tốt, bạn hoàn toàn có thể làm tốt công việc này.
Phù hợp với những người kiên nhẫn. Đây cũng là một cách để bạn thử thách tính kiên nhẫn của mình.

mình gõ cũng 1 năm kolo rồi mà nhiều khi nản lắm.
Ví dụ như khi cáp đứt,khi soft kolo có vấn đề,những ngày load chậm rì rì ko ra code,captcha hình ảnh thì lỗi lung tung

mấy bác vui tính quá tâm lý dễ sợ em chỉ hỏi chỗ mua proxy tốt ấy mà chứ ai dành việt mấy bác đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,327
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom