Help Lập team chơi CPM

xin slot vào nhóm

check các bạn

Mình có chơi qua thể loại cpm này, có SSH, có proxy, muốn gia nhập nhóm để hoạt động chung với tập thể. Chỉ thiếu 1 tool của thớt là smart offer traffic 1.4!

Inbox chi tiết giúp mình nhé bạn chủ thớt!

xin 1 slot

xin 1 slot nha bạn

Mình là newbie, có máy treo cả ngày, tham gia được không thớt :3

Xin 1 slot nha bác. Có biết qua về CPM, từng làm site mà hồi đó chưa có vốn nên ko đầu tư mạnh. :D

Show cho các bạn có đông lực chơi PTP, bảng chỉ có tới 25/1 vì hiện mình ngưng chiến, rate đã lên lại 0.04, mình chỉ chạy traffic bằng tool và thấy pay đều nên chắc chắn site này chấp nhận traffic ảo. Về VPS thì 1 con 2 core 2gb ram trung bình sẽ tầm 10k view ptp 1 ngày, thực chất sẽ nhiều hơn vì ai cũng biết ptp chuyên đếm điêu mà. Thực chất kéo 100k view thì nó đếm khoảng 10k view ( như vậy quá lời với mình rồi ^^ ).
P/S: Chỉ show cho có động lực thôi ko có tut tiếc gì đâu nhé :v

do ko có vps nên ko đc thớt cho vào team, ae ai ko đc vào thì lập grups fb, mọi người vào thảo luận kiếm tiền

Show cho các bạn có đông lực chơi PTP, bảng chỉ có tới 25/1 vì hiện mình ngưng chiến, rate đã lên lại 0.04, mình chỉ chạy traffic bằng tool và thấy pay đều nên chắc chắn site này chấp nhận traffic ảo. Về VPS thì 1 con 2 core 2gb ram trung bình sẽ tầm 10k view ptp 1 ngày, thực chất sẽ nhiều hơn vì ai cũng biết ptp chuyên đếm điêu mà. Thực chất kéo 100k view thì nó đếm khoảng 10k view ( như vậy quá lời với mình rồi ^^ ).
P/S: Chỉ show cho có động lực thôi ko có tut tiếc gì đâu nhé :v
e được nhiều hơn mà nó ko thanh toán , nó đòi có web , khỉ thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,769
Latest member
tranvu0131123

Most viewed of week

Most viewed of week