Analysis Lập team chiến Off tại Hà nội

Gamehay

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Chào các bạn, hiện tại tình trạng chiến off vẫn chỉ là cá nhân nhỏ lẻ. Lay mình mạo muội tổ chức team chiến đàng hoàng từ 1-15 người. Anh em có kinh nghiệm mình cùng tham gia nhé. Bên mình đã có 4 người thu nhập cả nhóm gần 2tr/ngày. Ai có khả năng và kinh nghiệm cùng tham gia nhóm nhé.

Bên mình nhận đã có khả năng bạn nhé, chứ giờ mà dạy lại mất thời gian lắm, lên giờ vào thấy gì ngon là group bảo nhau chiến luôn :D

Chào các bạn, hiện tại tình trạng chiến off vẫn chỉ là cá nhân nhỏ lẻ. Lay mình mạo muội tổ chức team chiến đàng hoàng từ 1-15 người. Anh em có kinh nghiệm mình cùng tham gia nhé. Bên mình đã có 4 người thu nhập cả nhóm gần 2tr/ngày. Ai có khả năng và kinh nghiệm cùng tham gia nhóm nhé.
pro thế, ngày 2 triệu, tháng 60 củ, phê :D

Có slot cho newbie ko? đảm bảo mình học việc nhanh lắm :D đang thất nghiệp kiếm chút cháo sống qua ngày thôi :(

Đợt trước định lập nhóm tại thái nguyên nhưng không thành.nay gặp pro chắc xuống hn thôi. inbox cho mình với.có thể một thời gian nữa sẽ xuống hn

muốn xin vào nhóm mà không biết khả năng mình được nhận không , thớt nói rõ yêu cầu với mang nào được không nhỉ :D

Last edited:

Mình cũng đang có dự định này

thớt
Chào các bạn, hiện tại tình trạng chiến off vẫn chỉ là cá nhân nhỏ lẻ. Lay mình mạo muội tổ chức team chiến đàng hoàng từ 1-15 người. Anh em có kinh nghiệm mình cùng tham gia nhé. Bên mình đã có 4 người thu nhập cả nhóm gần 2tr/ngày. Ai có khả năng và kinh nghiệm cùng tham gia nhóm nhé.[/QUOTE thớt ở đâu HN nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom