Analysis lập nhóm trade forex

Các bác trade euro/usd thế nào vậy. em thấy có cơ hội mua nhỏ lẻ rồi.mà ko biết nên mua lúc nào.?

Chat vs support được vậy này các bạn:"
5 days have expired, bonus was debited, now you have 5 days to deposit sum equal to profit, otherwise profit will be deducted too.
You personal manager will contact you soon. Be ready to make a decision on depositing an amount equal to or higher than the profit from bonus. After depositing your account will be activated."
Như vậy tớ phải nạp > 219$ mới được trade tiếp :(

FOMC tối nay theo các bác thì tình hình sẽ lên hay xuống nhĩ ?

các bác dự nghĩ căp usd/jpy có xuống tiếp không.

Các bác trade euro/usd thế nào vậy. em thấy có cơ hội mua nhỏ lẻ rồi.mà ko biết nên mua lúc nào.?
Mình chỉ "chiên" em Gold! EU miễn bình loạn

Mình chỉ "chiên" em Gold! EU miễn bình loạn
bác này lạ. nhóm trade forex bao gôm hết mà. ai thích bình luận gì thì nói chứ. mà bác chơi gold pro vậy thì ngoạit tệ có gì đâu nhể.

Haiz! Lúc trước cũng chiên nhiều em cùng lúc! Sau này mới biết kham ko nổi! => thua xiển niển => giờ mình chỉ chiên em Gold! Những em còn lại mời các pác bình loạn!

lần đầu tiên trong đời trade . mà được từng này tiền lời. chắc có cái may mắn không hề nhỏ.không biết cái trang https://grandbroker.com này mà đúng như nó nói thì chắc cg có tí vốn liếng.kaka

Em Gold 8/4/2015

Canh Buy tại vùng 1201 - 1195
- Xem Chart updated tại link chữ ký!

cho mình hỏi cách tham gia group với , có sư phụ nào có thể chỉ giáo mình chiến lược lướt sóng hàng ngày không ? cám ơn các bạn

Em Gold 15/4/2015

Canh Buy tại vùng 1189.68 - 1187.16 - Sì lót: 1183.10
- Xem Chart updated tại link chữ ký!

Mấy bác cho 1 slot với newbie 100% à vốn nhiêu vậyMấy bác cho 1 slot với newbie 100% à vốn nhiêu vậy bác bác

Mấy bác cho 1 slot với newbie 100% à vốn nhiêu vậyMấy bác cho 1 slot với newbie 100% à vốn nhiêu vậy bác bác
newbie thì tập trade demo đi , chưa gì nhảy vào rồi trade nóng rồi thì có 1k $ cũng ko đủ đâu nhe :rolleyes:

Vốn đầu tư không giới hạn, bác có thể mở tài khoản cent đánh chỉ 1usd, hoặc mởtaif khoản vài nghìn usd đánh cho sướng tay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom