Lập nhóm cùng làm task site Nga hỗ trợ anh em Newbie

donquixote

Senior
Reactions
141
MR
0.912
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như tiêu đề hiện tại do đang nghỉ dịch có thời gian rảnh để tập trung làm task site socpublic hàng ngày
Anh em Newbie nào có thời gian rảnh ngồi máy và muốn tham gia làm ib mình hướng dẫn đăng ký và gửi các task làm hàng ngày cùng luôn nhé, tuy kiếm không nhiều nhưng nếu tập trung và chăm chỉ chút cũng có chút cháo qua ngày khó khăn, quen tay rồi thì làm khoảng 30 phút là có thể kiếm 30 rub nhé!
Đây là thành quả mình đang chiến!

Bạn nào làm ib tele mình nhé! : @profit4me

Soc.. chăm chỉ kiếm nhiều $ cách lười đặt máy cày honeygain nhỉ!
Thấy passive earning thì thằng iproyal của 1 bạn nào đó trong forum mình có tạo topic, thì kiếm khả quan hơn thằng honeygain này. Các bạn vừa làm task vừa treo thì kiếm thêm được nhiều hơn đấy!

Upvote 0
Còn tuyển vào nhóm ko ạ, cho em theo với bác ơi.

Inbox theo telegram cho bạn chủ thớt, thấy bạn đó offline cũng kha khá lâu nên không đọc được tin nhắn của bạn đâu!

Bạn nào làm ib tele mình nhé! : @profit4me

Upvote 0
Inbox theo telegram cho bạn chủ thớt, thấy bạn đó offline cũng kha khá lâu nên không đọc được tin nhắn của bạn đâu!
Cảm ơn bạn nhé vừa rồi hơi bận ít log vô mmo, anh em nào cần trợ giúp cứ ib tele nhé, hy vọng sắp tới nhiều time cày hơn

Upvote 0
Cảm ơn bạn nhé vừa rồi hơi bận ít log vô mmo, anh em nào cần trợ giúp cứ ib tele nhé, hy vọng sắp tới nhiều time cày hơn
Ko có gì đâu bạn. Thấy bạn kiếm đc tiền, trong khi các bạn khác đang cần, thì mình mò kiếm info giúp các bạn đó contact liện hệ đôi bên cho được việc thôi. ;)

Upvote 0
Mình cũng mò chiến thử, đã contact chủ thớt hỏi tình hình.
Đã rep bạn đang gộp cả hỗ trợ pico và socpub bên topic này bạn nhé!

Upvote 0
Mới Add nick Bác! cũng chịu khó luyện xem thế nào! Chứ Bác 'chỉ bảo' cũn tương đối rõ!

Upvote 0
Mới Add nick Bác! cũng chịu khó luyện xem thế nào! Chứ Bác 'chỉ bảo' cũn tương đối rõ!
quan trọng phải chăm chỉ xíu lúc đầu thôi bạn! không nhiều lắm nhưng sau chủ động được thời gian rảnh thì cày thôi gì chứ thêm 3-5 tr vnd đơn giản mà

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,306
170,437
Latest member
1Vincent02

Most viewed of week

Most viewed of week

Back