Lập nhóm cùng làm task site Nga hỗ trợ anh em Newbie

donquixote

Senior
Reactions
142
MR
0.912
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như tiêu đề hiện tại do đang nghỉ dịch có thời gian rảnh để tập trung làm task site socpublic hàng ngày
Anh em Newbie nào có thời gian rảnh ngồi máy và muốn tham gia làm ib mình hướng dẫn đăng ký và gửi các task làm hàng ngày cùng luôn nhé, tuy kiếm không nhiều nhưng nếu tập trung và chăm chỉ chút cũng có chút cháo qua ngày khó khăn, quen tay rồi thì làm khoảng 30 phút là có thể kiếm 30 rub nhé!
Đây là thành quả mình đang chiến!

Bạn nào làm ib tele mình nhé! : @profit4me

Ngày 1 tiếng kiếm tối thiểu được nhiêu vậy chế? Trả lời thật lòng nha chế, đừng nổ tội em.
Quan trọng bạn phải chăm chỉ và chịu khó thời gian đầu sau quen rồi thì chỉ là thao tác tay thôi. List công việc của tôi có thể lặp lại hàng ngày và được bổ sung mỗi ngày . 1h tôi làm bình quân 50 rub nhé, cũng chỉ làm tầm vậy thôi còn thời gian kết hợp làm việc khác và site khác... tôi thấy đa số các bạn mới vào đều mơ tưởng hão huyền với cái lĩnh vực mmo này cả ... kiếm được chút tiền khó lắm anh em ạ ! kể cả khi bạn có vốn mà không có kiến thức và kinh nghiệm... cũng mất như chơi trong bất kỳ lĩnh vực nào

Upvote 0
Ngày 1 tiếng kiếm tối thiểu được nhiêu vậy chế? Trả lời thật lòng nha chế, đừng nổ tội em.
Kiếm ít ỏi này thì không phải nổ bạn nhé! quan trọng có làm hay chê ít thôi

Kết quả làm khoảng 1 h của ngày hôm nay nhé!

Attachments

173.9 KB · Views: 699
Upvote 0
Важно, чтобы вы много работали и много работали с первого раза, когда вы к этому привыкнете, это всего лишь ручная операция. Мой список дел повторяем ежедневно и каждый день пополняется. За 1 час я делаю в среднем 50 рублей, просто делаю, но успеваю совмещать другую работу и другие сайты ... Я вижу, что большинство новичков фантазируют об этой ммо-сфере ... трудно заработать немного денег братан! даже если у вас есть капитал без знаний и опыта ... это так же плохо, как и играть на любом поле
5о рублей в час очень мало

Upvote 0
The amount of 2.25 USD has been deposited to your account. Accounts: U13418834->. Memo: API Payment. IPweb.ru: Po zayavke nomer 2970803 na vivod sredstv s akkaunta donquixote.. Date: 06:19 10.06.21. Batch: 398456368.
Vừa nhận thanh toán từ ipweb nhé, site này kiếm ít hơn nhưng nhiệm vụ đơn giản và thanh toán nhanh!
Anh em nào làm cùng thì ib tele nhé!

Upvote 0
The amount of 2.05 USD has been deposited to your account. Accounts: U18032326->. Memo: API Payment. SOCPUBLIC.COM.. Date: 11:08 10.06.21. Batch: 398505522.

Vừa rút phát nữa lại về luôn anh em ạ, nói thật các anh em newbie đang làm phải kiên trì và chịu khó lúc đầu mới có ăn nhé, còn chưa gì đã nản thì khó lắm, các mục nhiệm vụ site này nó cũng giống như cái khuôn thôi thạo rồi thì nhìn cái là biết làm thế nào, chỉ là thao tác tay thôi, chứ có mấy ai ở mmo này đi làm hướng dẫn chi tiết tận răng như tôi cho anh em cơ chứ, thời buổi khó khăn vẫn là ở bản thân mỗi người thôi! chúc anh em thành công!

Upvote 0
Xác nhận thế nào vậy bác mình nhận sdt vào nó ko nhận, bác chỉ mình với zalo mình 0343636036
Bạn dùng số đt đăng ký telegram nhé nhập đúng định dạng +84xxxx bạn nhé cho nó quyền truy cập vào tele là nhận được mã xác nhận!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back