Suggest Lập nhiều nick paypal?

halida888

Junior
Reactions
35
MR
0.123
E cũng gà về paypal nên mong mọi người giúp đỡ :)

E muốn lập nhiều tài khoản paypal (nhiều tài khoản khác hẳn nhau chứ ko phải dùng các mail phụ trong cùng 1 acc ạ) Nhưng nghe nói dễ limit nên muốn hỏi các pro nên chú ý những gì để tránh limit ạ?

E có 1 máy tính thôi, muốn lập nick mới thì xóa lịch sử web các thứ và reset modern mỗi lần lập nick mới có ổn ko?
Các nick mới sau khi nhận tiền (từ nguồn uy tín) thì chuyển về 1 acc chính bằng cách nào là an toàn nhất ạ? dùng ứng dụng trên đt để chuyển có an toàn hơn ko ?

add mail và chuyển khoản cá nhân thì nên dùng cái nào để chuyển tiền về nick chính ạ :D (Nick chính e đã ver, cũng lập đc vài năm, giao dịch ko nhiều lắm)

Xin cảm ơn các bác đã xem, mong nhiều cao nhân giúp đỡ!

Dùng máy ảo mà reg. Cái nào thì cho nó về riêng cái đó cho an toàn, tiếc gì mấy đồng tiền phí.

Upvote 0
Upvote 0
tôi đang xài 20 cái pp cả năm nay đây, lập acc xong mua cvv verify là xong. mỗi lần login thì tránh trùng ip. còn ăn limit hay kg còn phụ thuộc nguồn tiền bạn nhận nữa, kg phải cứ nhiều acc là bị limit ngoại trừ dùng chung info với ip. acc mới nhận tiền có mất phí thì luôn bị pending 21 ngày, nhận free nhiều thì nó nhắc nhở đấy. Nếu được, bạn nên mượn info của bạn bè người thân mà đk để lỡ có limit cũng dễ gỡ hơn. nhiều acc nhận chung 1 nguồn tiền rồi gom lại 1 acc thì pp nó quy vào cái tội clone acc đấy.

Upvote 0
tôi đang xài 20 cái pp cả năm nay đây, lập acc xong mua cvv verify là xong. mỗi lần login thì tránh trùng ip. còn ăn limit hay kg còn phụ thuộc nguồn tiền bạn nhận nữa, kg phải cứ nhiều acc là bị limit ngoại trừ dùng chung info với ip. acc mới nhận tiền có mất phí thì luôn bị pending 21 ngày, nhận free nhiều thì nó nhắc nhở đấy. Nếu được, bạn nên mượn info của bạn bè người thân mà đk để lỡ có limit cũng dễ gỡ hơn. nhiều acc nhận chung 1 nguồn tiền rồi gom lại 1 acc thì pp nó quy vào cái tội clone acc đấy.
cảm ơn bác đã chia sẻ :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,471
Latest member
0981836135

Most viewed of week

Most viewed of week