Tutorial Lập Group hướng dẫn kiếm tiền dành cho các bạn newbie (By MrCas)

Up lên cho mọi người. Hiện tại do nhiều người PM quá. Mà mình thì chưa có đủ time để viết hướng dẫn training hoàn chỉnh. Nên trước mắt mình sẽ mở cửa cho tất cả những ai ở Tp.HCM. Các bạn nào ở TP.HCM thì add nick mình nhé. Mình sẽ collect lại và hẹn các bạn để train tại chỗ cho mọi người luôn.

Add minh với skype noface0711

topic hay quá chỉ tiếc e đến muộn không vào được mong các bác giúp đở

Full name: thachnguyen1995
Bác add dum e nha
Dang cần vốn nên qua đây
Thanks

Hello mọi người,

Theo như gợi ý của nhiều bạn thì nay mình xin mạn phép lập topic này nhằm mục đích hướng dẫn các bạn chiến Youtube và kiếm thu nhập. Những kỹ năng cơ bản, những khái niệm cơ bản ... và support các bạn tận tình từ A - Z.

Đương nhiên phải nói rõ là những kỹ năng đòi hỏi kinh nghiệm và đúc kết và cũng là những kinh nghiệm xương máu để làm bát cơm của mình và nhiều Pro thì mình sẽ không chỉ. Cái này đương nhiên là thế và mong các bạn hiểu cho.

Các bạn hoàn toàn không phải đóng 1 khoản phí nào cả. Vì là newbie, kiếm tiền đã khó còn phải bỏ tiền thì nói làm gì nữa đúng không.

Các bạn nào đang bị vấn nạn bật kiềm tiền mà bị ! thì để nguyên nhé. Sẽ giải quyết được hết

P/s: Các Pro đừng vào chém nhé. Ai thấy pro thì không cần join nha.

Mọi chi tiết các bạn add Skype: mrcas_

Mình sẽ add các bạn vào group. Hướng dẫn từ a - Z và sẽ dẫn các bạn join vào network, kiếm tiền 1 cách chuyên nghiệp.

Hiện tại Group đã đóng. Sẽ cập nhật time khi các bạn trong group có Payment đầu tiên. Mong các bạn thông cảm vì lý do nhiều quá thì mình không thể care hết cho mọi người được.

Thân.
bác cho em vào nhóm với bác ơi................................! em toàn lỗi bản quyền không biết fai làm sao......!

Up lên cho anh em newbie có cơ hội tham gia. Hiện tại group lớn luôn chào đón tất cả mọi người. Ai có chí hướng và muốn một nơi thảo luận thì vào nhé.

cho mình 1 vé. Mà ko có skype :(

pm mà bác thớt ko thấy trả lời ạ

Leader rất có kinh nghiệm và train tận tình cho anh em lắm, từ hồi vào group tới giờ thu nhập từ youtube của mình bắt đầu tăng dần dần rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom