Ask Lập debit card để tạo acc Paypal

vietcuonghl

Newbie
Reactions
0
MR
0.055
Mình là mem mới biết đến diễn đàn của mình. Theo như mình tìm hiểu thì để lập acc Paypal làm cổng thanh toán thì phải có thẻ visa. Có một số ngân hàng thấy ghi miễn phí duy trì thẻ kiểu như ngân hàng số TIMO hay miễn phí khi giao dịch đủ mốc nào đó kiểu TPbank. Thì mọi người cho mình hỏi nên lập thẻ ở ngân hàng nào thì phù hợp với mục đích lập acc Paypal ạ. Nên chọn ngân hàng uy tín hay miễn phí gì gì vì mình sợ chưa kiếm được đồng nào thì đã tốn phí duy trì thẻ rồi :v Chân thành cảm ơn mọi người.

Upvote 0
Mình là mem mới biết đến diễn đàn của mình. Theo như mình tìm hiểu thì để lập acc Paypal làm cổng thanh toán thì phải có thẻ visa. Có một số ngân hàng thấy ghi miễn phí duy trì thẻ kiểu như ngân hàng số TIMO hay miễn phí khi giao dịch đủ mốc nào đó kiểu TPbank. Thì mọi người cho mình hỏi nên lập thẻ ở ngân hàng nào thì phù hợp với mục đích lập acc Paypal ạ. Nên chọn ngân hàng uy tín hay miễn phí gì gì vì mình sợ chưa kiếm được đồng nào thì đã tốn phí duy trì thẻ rồi :v Chân thành cảm ơn mọi người.
coi ngân hàng nào đang có khuyến mãi thì ra đăng ký thôi. MB hay Shinhan gì đó. mở bank free 100k lấy mà xài

Upvote 0
Nếu chỉ cần để add và verify paypal thì mua thẻ ảo cho nhanh bạn.
P/s: nếu cần thì mình có bán nhé :D
Mình newbie nên chắc giờ lập 1 cái acc trải nghiệm đã :v nếu thế cứ lập thẻ ở ngân hàng số TIMO rồi add PAYPAL là được đúng k ạ

Upvote 0
Mình newbie nên chắc giờ lập 1 cái acc trải nghiệm đã :v nếu thế cứ lập thẻ ở ngân hàng số TIMO rồi add PAYPAL là được đúng k ạ
muốn verify thì thẻ phải có tiền, tối thiểu tầm 50-100K gì đó bạn.

Upvote 0
muốn verify thì thẻ phải có tiền, tối thiểu tầm 50-100K gì đó bạn.
Nhưng verify xong nó hoàn tiền, nên không mất tiền :v

Upvote 0
vcb làm miễn phí kìa .. làm xong nạp 50k để verify, verify hoàn tất nó hoàn tiền lại thì rút sạch luôn, vứt thẻ luôn ;) ;)

Upvote 0
vcb làm miễn phí kìa .. làm xong nạp 50k để verify, verify hoàn tất nó hoàn tiền lại thì rút sạch luôn, vứt thẻ luôn ;) ;)
VCB thu phí cao lắm, có cái tk ngoại tệ gần 1k$ mà sau mấy năm bẵng đi mất bà nó 38$ rồi :(

Upvote 0
pp bình thường có cần add thẻ đâu
add bừa cũng đc

Upvote 0
N có cho rút hết k bác :v như kiểu atm bình thường phải để 50k tối thiểu ấy
Rút hết nhé không vấn đề gì đâu, số dư tối thiểu 0 đ

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member